Hii hali kuna mtu ishamtokea maana!

Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
672
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
672 500
Mkeo huenda amekufunga, kama huamini tafuta mchepuko mwingine uone
 
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Messages
672
Points
500
Black ma colour

Black ma colour

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2012
672 500
Mkeo huenda amekufunga, kama huamini tafuta mchepuko mwingine uone
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,486
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,486 2,000
Hana mume brother! Mtoto mbichi na wa kishua kabisa sijui shida inanipata nin! Inaniuma sana kumkosa
Tupe experience pale unapochepuka na mwingine tofauti na huyu wa kishua
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2019
Messages
341
Points
500
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2019
341 500
Mwanasaikolojia;-
Hujiamini, una hofu, una mchecheto sana (huenda hujawahi kuvuliwa nguo na mwanamke mzuri kama huyo)

Kalumanzila;-
Huyo mchepuko ana jini mahaba (halikubali ulinyang'anye kitoweo chake)

Maandiko;-
Matokeo ya uzinzi (huenda mama watoto anamwomba sana Mungu akuepushe na michepuko sababu anajua namna wanavyoweza kusambaratisha ndoa na familia)

Wahenga;-
Huenda kuna kitu kikubwa na kibaya unaepushwa nacho (ugonjwa, kuolewa, kusambaratisha familia n.k)

Wauzaji wa Mundende;-
Una upungufu wa nguvu za kiume.

Mimi;-
"Mtu aziniye na mwanamke hana akili kabisa" Mithali 6: 32.

Nb;-
Za kuambiwa changanya na zako.
Uko vizuri sana kwa madini Bosi.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,152
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,152 2,000
Sometimes you body,kwnyw mfumo wa kujilinda inakupa ishara "this is a wrong woman" ,kaa nae mbali,ukiforce sawa.
Najikuta ninakubali comment yako mkuu. Hali hiyo ilishanitokea huko nyuma kwa watu tofauti mie!

Na wote nilivyowafuatilia background zao, wote ni harrots, wanangoma na wakunywa dawa.

walitaka kunisambazia grid makusudi kwa kupenda kwangu kavu kavu kuliko hata chakula.
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Tupe experience pale unapochepuka na mwingine tofauti na huyu wa kishua
Hahahaha ebhana, mim huwa sichepuki ovyo ovyo, ila huyu aliniteka asee, na ile siku nimepiga naye show, alikubali mwenyew. Itabid nijaribu kwa mwingine asee, isije nikawa nimefungwa
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Mkeo huenda amekufunga, kama huamini tafuta mchepuko mwingine uone
Angekuwa kanifunga, siku ya tatu nisingepiga show ya maana vile bro, najua kuna shida nyingine ila siyo huyu mama watoto
 
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
11,820
Points
2,000
Tulimumu

Tulimumu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
11,820 2,000
Daktari ni mkewe!
Hofu, msongo wa mawazo na uwoga.... Ukiwa na hivyo vitu yaani ata uwe na mke wako wa ndoa ngoma haisimami ng'ooo.... We relax tu mzee... Ila kama hali ikizidi muone daktar
 
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
142
Points
250
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
142 250
Kwa shida ulifanikiwa kujivua aibu usithubutu kurudia utaichukua tena aibu yako na kubaki nayo.
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
3,051
Points
2,000
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
3,051 2,000
Kama unangonokea kwenye geto lahuyo demu mwambie atungue hizo suruali zakiume alizozitundika nyuma yamlango mkuu kama inawezekana azitupie chini yauvungu
 
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
442
Points
250
B

bujaganoni

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
442 250
Kama unangonokea kwenye geto lahuyo demu mwambie atungue hizo suruali zakiume alizozitundika nyuma yamlango mkuu kama inawezekana azitupie chini yauvungu
Hahahaha nimechungulia sana hilo geto asee, sijaona vitu vya kiume, kama ameficha sijui atakuwa kaficha wapi asee...
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,811
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,811 2,000
Hapa mjini kuna mambo mengi
 

Forum statistics

Threads 1,325,716
Members 509,275
Posts 32,200,578
Top