Hii cartoon noma, imefikisha ujumbe rasmi

Hii cartoon noma, imefikisha ujumbe rasmi

KakaKiiza

Platinum Member
Joined
Feb 16, 2010
Posts
11,952
Reaction score
9,468
f9501226b221b54b6a1cdf46450b96d2.jpg
 
U
Tuko kwenye overhaul. Ninyi chekeni na vikatuni uchwara. Hakuna kinachofanyika kutafuta sifa mtaani, yote ni kwa maslahi mapana ya nchi. Otherwise huu ni ujuha na ujinga wa hali ya juu kwa mchoraji na mashabiki wake.
mnakasirika hata kwa sehemu zisizostahiki omo yanini hapa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom