Hii bendi inapiga wapi jamani! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hii bendi inapiga wapi jamani!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maundumula, Oct 12, 2012.

  1. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Dear Chitchaters,

    Kuna bendi ilikuwa inapiga pale Millenium Business Park Victoria kila Friday Last year nilikuwa naenda sana. Nikawauliza wadau pale wakaniambia inaitwa Grumeti Mambas, sasa naomba kama kuna mwenye info zao anijulishe jamani nimemisi sana miziki ya zamani. Au kama kuna anayejua Juma Kakele na bendi yake wamehamia wapi anifahamishe.

    Its Friday time to let loose but i have nowhere to go

    :lol::lol::lol::lol::lol:
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,095
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Muulize papaa Bishanga ni bendi yake.
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nenda Calabash bar (Sam Nujoma Rd)japo sijui siku zao za kazi ila hapo ndipo utapata mambo yao
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    SURUMA,

    Hiyo Calabash ipo pande ipi wajameni? Mimi naishi sio mbali na Sam Nujoma kama wapo pande hizo itakuwa bomba.

    Hiyo Calabash Bar ni wapi? Mwenge mwenge?
     
  5. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Yap. Calabash ni ukwee. Wanapiga ijumaa, jmosi na j2. Kama unatokea taa za mwenge unaenda maeneo ya mlimanicity, wapo mkono wa kulia.
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,389
    Likes Received: 1,133
    Trophy Points: 280
    Kama ni Calabash ya Mwenge then ipo kituo kinaitwa Mpakani, ni upande wa kushoto kabisa(service road) kama unatokea Mlimani City
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Thank you very much

    Hehehe aisee naomba mkiwa pale mnitafute kama mtakuwepo hiyo kesho.

    :lol::lol::lol::lol::lol:
     
  8. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Ok mkuu, mimi leo jion naanzia hapo.
     
  9. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 2,218
    Likes Received: 1,807
    Trophy Points: 280
    Nyumba ya pili tu toka silent inn ya zaman,jamaa wapo hapo
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Naweza kuja kuku join pia kama nikipata gate PASS hahahaha
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,263
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Gate pass tena mkuu??
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,052
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Leo Friday mazee, nikirudi home tu shangazi yako anatia komeo kwenye geti maana kuonana kwetu alfajiri kwa usiku.

    Labda nipite juu kwa juu ki TOM & JERRY lol:biggrin:
     
Loading...