Hi tabia wanawake mmeitolea wapi

youngashley

Senior Member
Apr 26, 2013
159
225
Eti ni vema mwanaume ufikapo nyumbani kwako na mwanamke kukuagizia ukajipakulie chakula mwenyew kwenye sufuria hii ni aki jamaniii
 

mtzedi

JF-Expert Member
Dec 13, 2011
3,593
2,000
Inategemea mkuu,hapo awali mlianzaje alikuwa anapakua au anakuagiza ukapakue,hali yake ya kiafya labda mgonjwa,ama anatikisa kiberiti . Awali ni awali hakuna awali mbovu.
Ni hayo tu.
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,283
2,000
Sio vyema labda mama watoto awe ananyonyesha, au mgonjwa hapo sawa kwa kumlaki yeye na hata wewe mwenyewe kujihudumia ila sio yeye amekaa kwenye luninga kisa kuna kipindi anakifuatilia akuambie ukajipakulie afadhali kwa kufuatilia kipindi akuombe kidogo inaleta maana unaweza muelewa na kumfanyia usmati siku moja(au mara moja moja) lakini isiwe kitabia tena
 

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,072
2,000
ndugu inategemea huyo bibi umemkuta katika hali gani... vinginevyo muyaongee yaishe...ikishindikana mtafutie mwenzie....
 

youngashley

Senior Member
Apr 26, 2013
159
225
Usikute jamaa anafika nyumbani saa saba usiku wakati mke na watoto wamelala kama ndivyo kajipakulie kama sivyo bibie ajirekebishe heshima kwa mme iwepo hata kama kifedha umemzidi

Unakuta umechelewa sana ni sa 06:00
 

youngashley

Senior Member
Apr 26, 2013
159
225
ndugu inategemea huyo bibi umemkuta katika hali gani... vinginevyo muyaongee yaishe...ikishindikana mtafutie mwenzie....

Mi naona kama lipo nilokosa kwake awe mwazi tu michepuko si ishu na ukizingatia zaidi kuna gonjwa la dengue
 

bantulile

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
1,573
1,250
Ni mtizamo tu perception hakuna ubaya wowote take it easy. Usipende kuyakuza mambo madogomadogo utashindwa kuyashughulikia makubwa.
Sio vyema labda mama watoto awe ananyonyesha, au mgonjwa hapo sawa kwa kumlaki yeye na hata wewe mwenyewe kujihudumia ila sio yeye amekaa kwenye luninga kisa kuna kipindi anakifuatilia akuambie ukajipakulie afadhali kwa kufuatilia kipindi akuombe kidogo inaleta maana unaweza muelewa na kumfanyia usmati siku moja(au mara moja moja) lakini isiwe kitabia tena
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom