Hi MMU nimewamiss namshukuru Mungu ndege wangu yupo poa, eeh Yesu nibebe nami nitabebeka


zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
383
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 383 180
Ndugu wana JF,

Naendelea vizuri kabisa na mpenzi wangu ambapo hapo awali alikuwa rafiki yangu, naomba niondoe ukungu uliopo kwa kutoa tamko hadharani kwa wadau wangu. Mpenzi wangu anaendelea vizuri kabisa, nilishindwa kukutana nae kama wiki tatu hivi kwa sababu ambazo zilikuwa nje ya uwezo wake, si mnajua tena nilichokifanya haikuwa kazi rahisi, tuachane na hayo.

Mwaka ujao nategemea kumvalisha pete mpenzi wangu, sitaki kumuacha kabisa kwa sababu tumefungua ukurasa mpya, sipendi tabia mbaya na yeye hapendi tabia mbaya, wote tunamtumaini Yesu japokuwa tulifanya dhambi katika mazingira ambayo hatukuwa na jinsi, kwa wale ambao mlikwazika na threads zangu lakini ki moyoni mnazikubali naombeni mnisamehe, lakini natoa shukrani zangu za dhati kwenu nyie wadau wote wa MMU JF.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
basi pendaneni ....nasi tutawapenda!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Hongera, nakutakieni amani.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,028
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,028 280
ha ha ha!!!!!!! hongera
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,689
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,689 280
Ndugu wana JF,

Naendelea vizuri kabisa na mpenzi wangu ambapo hapo awali alikuwa rafiki yangu, naomba niondoe ukungu uliopo kwa kutoa tamko hadharani kwa wadau wangu. Mpenzi wangu anaendelea vizuri kabisa, nilishindwa kukutana nae kama wiki tatu hivi kwa sababu ambazo zilikuwa nje ya uwezo wake, si mnajua tena nilichokifanya haikuwa kazi rahisi, tuachane na hayo.
Mwaka ujao nategemea kumvalisha pete mpenzi wangu, sitaki kumuacha kabisa kwa sababu tumefungua ukurasa mpya, sipendi tabia mbaya na yeye hapendi tabia mbaya, wote tunamtumaini Yesu japokuwa tulifanya dhambi katika mazingira ambayo hatukuwa na jinsi, kwa wale ambao mlikwazika na threads zangu lakini ki moyoni mnazikubali naombeni mnisamehe, lakini natoa shukrani zangu za dhati kwenu nyie wadau wote wa MMU JF.
dah,,,,,toka kumshika kiuno kwa hali ya kawaida hadi uchumba,,,,,,msizini basi hadi ndoa,,,,,, zinc
 
Last edited by a moderator:
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
383
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 383 180
dah,,,,,toka kumshika kiuno kwa hali ya kawaida hadi uchumba,,,,,,msizini basi hadi ndoa,,,,,, zinc
Mkoroshokigoli upunguze tabia ya kuchungulia dirishani watu wakiwa wanafanya yao, utakuja puliziwa dawa ya mbu au mende usoni
 
Last edited by a moderator:
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
mapenzi nitoe kipele haya kazi kwenu
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Ugeni huu,sijaelewa kitu,ama na mimi nilikuwa rikizo!
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,771
Likes
331
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,771 331 180
Sijui wana miaka mingapi hawa.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
zinc pilau lini??
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Hongera zenu,,,,,,, siku izi ukimshika kiuno havurugiki???
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,739
Likes
16,496
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,739 16,496 280
Ha haaa..hongera kijana. Mungu awasaidie mfike mbali. Vip lakin bado una...au basi tu
 
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
383
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 383 180
Last edited by a moderator:
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
1,225
Likes
383
Points
180
zinc

zinc

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
1,225 383 180
unamaanisha tusitishe maombi?

hongera sana ee
mwallu hoja ya maombi inatokea wapi sasa?! Unaona sasa matatizo yako! Akhsante hata hivyo
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,199
Members 482,034
Posts 29,800,062