HESLB ni kielelezo cha taasisi za hovyo

HESLB ni kielelezo cha taasisi za hovyo

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,535
Reaction score
139,844
Sasa hivi ni saa 7 usiku nahangaika sio kupewa mkopo,ni kufanya maombi ya mkopo tu,kisa watu fulani wasio na utalaamu wamepewa majukumu wasiyoyaweza

Dogo amepewa ruhusa wiki nzima kambini jeshini mpaka ruhusa inaisha majibu ni yaleyale "Please wait,we are working with your request". Hawa wahuni walioshindwa kupata ufumbuzi wa tatizo dogo namna hii wanatafuta nini pale TILDO?

Haiwezekani mnashindwa kuhudumia watu wachache kiasi hiki,halafu mnajifanya mnaweza kutumia technology. Bongo wababaishaji wengi wapo maofisini. .Mmenikeshesha wiki nzima utadhani naitafuta mbingu
 
Tat
Sasa hivi ni saa 7 usiku nahangaika sio kupewa mkopo,ni kufanya maombi ya mkopo tu,kisa watu fulani wasio na utalaamu wamepewa majukumu wasiyoyaweza

Dogo amepewa ruhusa wiki nzima kambini jeshini mpaka ruhusa inaisha majibu ni yaleyale "Please wait,we are working with your request". Hawa wahuni walioshindwa kupata ufumbuzi wa tatizo dogo namna hii wanatafuta nini pale TILDO?

Haiwezekani mnashindwa kuhudumia watu wachache kiasi hiki,halafu mnajifanya mnaweza kutumia technology. Bongo wababaishaji wengi wapo maofisini. Natamani nitukane wapuuzi nyie.Mmenikeshesha wiki nzima utadhani naitafuta mbingu
Tatizo ni nini mkuu mbona hujaweka sawa na system ina shida gani na TILDO ni wapi hapo au unamaanisha TIRDO? Kama ni TIRDO walishahama siku nyingi sana wapo hapo mwenge
 
Sasa hivi ni saa 7 usiku nahangaika sio kupewa mkopo,ni kufanya maombi ya mkopo tu,kisa watu fulani wasio na utalaamu wamepewa majukumu wasiyoyaweza

Dogo amepewa ruhusa wiki nzima kambini jeshini mpaka ruhusa inaisha majibu ni yaleyale "Please wait,we are working with your request". Hawa wahuni walioshindwa kupata ufumbuzi wa tatizo dogo namna hii wanatafuta nini pale TILDO?

Haiwezekani mnashindwa kuhudumia watu wachache kiasi hiki,halafu mnajifanya mnaweza kutumia technology. Bongo wababaishaji wengi wapo maofisini. Natamani nitukane wapuuzi nyie.Mmenikeshesha wiki nzima utadhani naitafuta mbingu
Tatizo ni kubwa na linatuvunja moyo kwa kweli,,,,,wanatupotezea muda hawa watu jaman ,,,,,kwa muda wa siku nne nafanya maombi ya mkopo bila mafanikio,,,laiti kungekua na njia mbadala ningefanya,,,,,,,,muda waliotoa ni mdogo sana na system inasumbua sana,,,,,,,watu wengi huenda tusifanikiwe kwa wakati

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukifukuzwa kazi unalaumu umeonewa,hii hasara mnayosababisha kwa waombaji mtairejesha vipi. Mnasababisha serikali inachukuwa kwa sababu ya upuuzi wa watu wachache
 
Hawa mimi leo naenda ofisini kwao nisikie wanasemaje. Maana we are working on your request imechukua wiki sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
Juzi nilikuwa ofisini kwao pale mwenge ..wanakupa jibu fupi sana wakati tatizo n kubwa ...wanakwambia "ma IT wetu wanashughurikia hili tatizo ngoja itakuwa sawa" wanachoshaa aisee
 
Nilishawahi kusema kila kitu cha serikali ni hovyo hovyo tu;
1. Hospital za serikali ni hovyo.
2. Shule za serikali ni hovyo.
3. Timu za taifa (michezo yote) ni hovyo.
4. Huduma katika taasisi za serikali ni hovyo.
5. TBC 1 & 2 ni hovyo.
6. Budget ya serikali ni hovyo.
7. Tume ya taifa ya uchaguzi ni hovyo.
Ukweli ni kwamba taasisi nyingi za serikali ni hovyo hovyo tu mfano, TRA, BOT, Hazina nk!!!
 
Sasa hivi ni saa 7 usiku nahangaika sio kupewa mkopo,ni kufanya maombi ya mkopo tu,kisa watu fulani wasio na utalaamu wamepewa majukumu wasiyoyaweza

Dogo amepewa ruhusa wiki nzima kambini jeshini mpaka ruhusa inaisha majibu ni yaleyale "Please wait,we are working with your request". Hawa wahuni walioshindwa kupata ufumbuzi wa tatizo dogo namna hii wanatafuta nini pale TILDO?

Haiwezekani mnashindwa kuhudumia watu wachache kiasi hiki,halafu mnajifanya mnaweza kutumia technology. Bongo wababaishaji wengi wapo maofisini. Natamani nitukane wapuuzi nyie.Mmenikeshesha wiki nzima utadhani naitafuta mbingu
Yani kumbe tupo wengi aiseh me mwenyewe hadi dogo kaondoka kafanikiwa ku apply vyuo tu, ndio mambo ya undugurization makazini mwisho wa siku watakuja kusema hawaongezei hata siku moja.
 
Back
Top Bottom