HESLB ni kielelezo cha taasisi za hovyo

HESLB ni kielelezo cha taasisi za hovyo

Wangerudisha utaratibu wa Ku- apply offline kama tulivyokuwa tuna apply sisi miaka ya nyuma haya mambo ya online bongo bado sana, wanawatesa vijana wetu. Kipind kile Unalipia benki pesa unaenda na payslip posta then unapewa form unajaza, ikikamilika unatuma by ems to HESLB ukiwa umeambatanisha bank payslip. Mchezo kwisha.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi naona both Wewe Mleta mada / uzi na hao HESLB wote ni Watu wa hovyo hovyo kwa sababu ambazo nitakuja nazo hivi punde.
kama utatunga hizo sababu nafikiri utakuja nazo, maana sifikirii kama mtu aliyejiandaa kiakili kukosoa muda huohuo akashindwa kutoa sababu za kutokukubaliana na mtoa mada.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hiyo ni mipango ya kupoea maombi machache kwasababu bajeti ni ndogo.
Wakiapply wanafunzi wote halafu 10% wakipata mkopo mtanza kulalamika, dawa ni wa-apply wachache hili wakipata wachache wasilalamike sana.
 
Back
Top Bottom