Heshima yenu wakubwa mimi ni mgeni

Heshima yenu wakubwa mimi ni mgeni

hahahahhhaha kwani ukiwa MMU lazima uwe na girl au Men wako? mbona sasa mimi nimechelewa??? nani atanitafutia jaman Sumbai

Umechelewa mnoo...
subiri tuu pm zikianza kujazana
 
Momba ni kifupi cha mombasa? Au Momba ndio hivo hivo tu jina limekamilika....?!

huyo ni wa mbeya kuna sehemu inaitwa momba ambaoyo ilikuwa wilaya ya mbozi ikamegwa na kuwa wilaya ya momba na pia ni jimbo linalo jitegemea likiongozwa na david silinde.
 
Back
Top Bottom