Heri ya Krismas na Mwaka Mpya 2013


Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Wapendwa wana JF, ni matumaini yangu kuwa nyote mu wazima wa afya na mnaendelea vyema na shughuli zenu za kila siku.

Kwanza kabisa tunapaswa kumshukuru Mungu muumba wa mbingu na nchi pamoja na vyote vilivyomo ndani yake kwa kutulinda na kutujalia afya njema katika kipindi kizima cha mwaka 2012. Tuzidi kumuomba ili aweze kutujalia zaidi na zaidi katika kipindi kiajcho cha mwaka 2013 na kuendelea kwani yeye ndiye muweza wa yote.

Ninapenda kuchukua nafasi hii kutoa salamu za dhati kwa wana JF na wananchi wote kwa ujumla katika kipindi hiki cha msimu wa sikuu ya Krismasi na huku tukijiandaa kuukaribisha mwaka mpya 2013 ambao tutakuwa tumeufikia ndani ya siku chache zijazo.


Kama kuna mahali niliwakosea katika kipindi kilichopita naomba mniwie radhi kwani mimi pia ni binadamu na kila binadamu ana mapungufu yake na kusameheana ndio muendelezo mzuri wa maisha yetu na kwa yale mema tuliyoyafanya kwa kipindi hicho. Nawasihi tusiyaache na tuyaendeleze zaidi na zaidi.

Wapendwa wana JF naomba kuwaasa kuwa na amani na utulivu katika kusherehekea sikuu ya krismasi na mwaka mpya kwani ni mengi ambayo hutokea katika kipindi hiki, hivyo basi yatupasa kujipanga vizuri na tusherehekee kwa amani na utulivu.

Baada ya kusema haya machache naomba niwatakie sikukuu njema ya Krismasi na makaribisho mema ya mwaka mpya 2013 wanachi na wadau wote wa JF popote mlipo. Pia naomba niwape nafasi na nyie wadau muweze kutuma salamu zenu za sikukuu kwa muwapendao kupitia thread hii.



 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Thanx man! May it bring the unification for all members, AMEN.
 
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,818
Points
1,500
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,818 1,500
Ubarikiwe.
Mungu akujalie fanaka tele pia katika msimu huu wa sikukuu.
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Heri ya christmas na mwaka mpya nawe pia ngd
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
Asante sana Mkuu
Kwa wakati huu ni muda wa kutafakari ni wapi tulikosea na wapi twapaswa kujisahihisha ili kuweza kurudi katika mstari ulioonyooka
Kimaisha pia ni wakati wa kutafakari ni yapi tuliyafanya kwa ufanisi katika mipango yetu ya mwaka huu na wapi ambapo tulishindwa kufikia malengo yetu
Asante sana na tuombeane tuweze kuumaliza mwaka huu salama
Asante sana Meezy na akina Arushaone, Erickb52, Baba V, Kaunga, AshaDii, Asprin< Bishanga, Blaki Womani, sweetlady, snowhite, HorsePower, Preta, gfsonwin, Filipo, St. Paka Mweusi @st. ivuga, marejesho, na my wife wangu mpendwa Dena Amsi nawatakia maandalizi mema ya sikukuu zijazo hapa
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Asante sana Mkuu
Kwa wakati huu ni muda wa kutafakari ni wapi tulikosea na wapi twapaswa kujisahihisha ili kuweza kurudi katika mstari ulioonyooka
Kimaisha pia ni wakati wa kutafakari ni yapi tuliyafanya kwa ufanisi katika mipango yetu ya mwaka huu na wapi ambapo tulishindwa kufikia malengo yetu
Asante sana na tuombeane tuweze kuumaliza mwaka huu salama
Asante sana Meezy na akina Arushaone, Erickb52, Baba V, Kaunga, AshaDii, Asprin< Bishanga, Blaki Womani, sweetlady, snowhite, HorsePower, Preta, gfsonwin, Filipo, St. Paka Mweusi Saint Ivuga, marejesho, na my wife wangu mpendwa Dena Amsi nawatakia maandalizi mema ya sikukuu zijazo hapa
Salamu zimefika. Pamoja sana mkuu.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,199
Points
2,000
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,199 2,000
stevoh sijakusahau bana heri ya xmass na mwaka mpya ujao mkuu
najua mwaliko wako upo kamili
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Asante sana Mkuu
Kwa wakati huu ni muda wa kutafakari ni wapi tulikosea na wapi twapaswa kujisahihisha ili kuweza kurudi katika mstari ulioonyooka
Kimaisha pia ni wakati wa kutafakari ni yapi tuliyafanya kwa ufanisi katika mipango yetu ya mwaka huu na wapi ambapo tulishindwa kufikia malengo yetu
Asante sana na tuombeane tuweze kuumaliza mwaka huu salama
Asante sana Meezy na akina Arushaone, Erickb52, Baba V, Kaunga, AshaDii, Asprin< Bishanga, Blaki Womani, sweetlady, snowhite, HorsePower, Preta, gfsonwin, Filipo, St. Paka Mweusi @st. ivuga, marejesho, na my wife wangu mpendwa Dena Amsi nawatakia maandalizi mema ya sikukuu zijazo hapa
Ahsante Mr Rocky ! Ubarikiwe
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
Asante sana Mkuu
Kwa wakati huu ni muda wa kutafakari ni wapi tulikosea na wapi twapaswa kujisahihisha ili kuweza kurudi katika mstari ulioonyooka
Kimaisha pia ni wakati wa kutafakari ni yapi tuliyafanya kwa ufanisi katika mipango yetu ya mwaka huu na wapi ambapo tulishindwa kufikia malengo yetu
Asante sana na tuombeane tuweze kuumaliza mwaka huu salama
Asante sana Meezy na akina Arushaone, Erickb52, Baba V, Kaunga, AshaDii, Asprin< Bishanga, Blaki Womani, sweetlady, snowhite, HorsePower, Preta, gfsonwin, Filipo, St. Paka Mweusi @st. ivuga, marejesho, na my wife wangu mpendwa Dena Amsi nawatakia maandalizi mema ya sikukuu zijazo hapa

Asante kutukumbuka, Pamoja daima!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Mkuu Meezy shukrani sana!



Uwe na maandalizi mema ya krismas na mwaka mpya! Mwenyezi Mungu akujalie afya njema!


Afu karibu moshi kwetu!
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Mkuu Meezy shukrani sana!



Uwe na maandalizi mema ya krismas na mwaka mpya! Mwenyezi Mungu akujalie afya njema!


Afu karibu moshi kwetu!
Asante sana...ukinialika nitakuja tusherehekee pamoja.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,741
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,741 2,000
Mkuu Meezy shukrani sana!



Uwe na maandalizi mema ya krismas na mwaka mpya! Mwenyezi Mungu akujalie afya njema!


Afu karibu moshi kwetu!
Acha uongo sweetlady kwenu Arusha ati.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,256
Members 494,502
Posts 30,855,602
Top