Help me save my Laptop

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Posts
3,062
Reaction score
1,299
Hi wandugu, hope mko poa.
Mwenzenu leo siku ya tatu my samsung laptop zile ndogo zile, inachelewa kuwaka! Na ikiwaka haidisplay chochote! Wat cud b the problem? Nifanyeje?
Natanguliza shukrani.
 
Jaribu kupiga chini windows au toa ram halafu ianche kwa muda kama nusu saa then rudishia jaribu option ya pili kwanza ikikataa weka windows nyingine tena weka windowa nyepesi kama windows xp au windows 7 starter
 
Jaribu kupiga chini windows au toa ram halafu ianche kwa muda kama nusu saa then rudishia jaribu option ya pili kwanza ikikataa weka windows nyingine tena weka windowa nyepesi kama windows xp au windows 7 starter

Thank u tata mvoni, hii ,ngoja nijaribu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…