Helooooo!!!!


MTALIMBO100

MTALIMBO100

Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
MTALIMBO100

MTALIMBO100

Member
Joined Jun 15, 2013
7 0 0
helllloww,, jf. Ndo naingia hivo baada ya muda mrefu kuwa napepesa jicho tu kwa hii forum. But now, am innn!! Lets build our country. Nipokeeni wadau.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,850
Likes
3,632
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,850 3,632 280
Karibu sana JF...
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,129
Likes
395
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,129 395 180
karibu mkuu hata mimi ni mpepesa macho na matusi , uzushi au vipi?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,371
Likes
1,848
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,371 1,848 280
Karibu sana JF mkuu.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,420
Likes
14,570
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,420 14,570 280
helllloww,, jf. Ndo naingia hivo baada ya muda mrefu kuwa napepesa jicho tu kwa hii forum. But now, am innn!! Lets build our country. Nipokeeni wadau.
Karibu sana Mtalimbo 100
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,853
Members 490,528
Posts 30,493,527