Heloo wana jamii

Omarwa

New Member
Sep 20, 2011
1
0
Jamani mimi ni mwana jami mwenzenu
Nimevutiwa na jukwa hili ndo maana nimeamuwa kujiunga
Ni pokeeni

Ila naomba kuwauliza Watanzania wenzangu: Hivi TANESCO ni shirika la kusambaza umeme
Nchini au Ni shirika la kusambaza giza Nchini maana hawaeleki na huu mgao wao kila siku??????
 

God bell

JF-Expert Member
May 13, 2011
588
225
Karibu mkuu ila unaonekana una hasira manake umeingia na kuanza malalamiko.
 

Dio

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
1,274
1,250
Karibu kijana na itakuwa ni furaha kama umeamua kwa mapenz yako kuja huku,ıla kama umeshınıkızwa kuja huku utapaona pachungu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom