Heloo wana jamii

Heloo wana jamii

Omarwa

New Member
Joined
Sep 20, 2011
Posts
1
Reaction score
0
Jamani mimi ni mwana jami mwenzenu
Nimevutiwa na jukwa hili ndo maana nimeamuwa kujiunga
Ni pokeeni

Ila naomba kuwauliza Watanzania wenzangu: Hivi TANESCO ni shirika la kusambaza umeme
Nchini au Ni shirika la kusambaza giza Nchini maana hawaeleki na huu mgao wao kila siku??????
 
Karibu bana!
Utajisikia nyumbani hapa.
WATOKEA WAPI MWENZETU?
 
Karibu mkuu ila unaonekana una hasira manake umeingia na kuanza malalamiko.
 
karibu sana,majibu yako yote yapatikana humu kwahiyo pumzika kwanza
 
Karibu kijana na itakuwa ni furaha kama umeamua kwa mapenz yako kuja huku,ıla kama umeshınıkızwa kuja huku utapaona pachungu.
 
Back
Top Bottom