Heloo wana jamii


O

Omarwa

New Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
O

Omarwa

New Member
Joined Sep 20, 2011
1 0 0
Jamani mimi ni mwana jami mwenzenu
Nimevutiwa na jukwa hili ndo maana nimeamuwa kujiunga
Ni pokeeni

Ila naomba kuwauliza Watanzania wenzangu: Hivi TANESCO ni shirika la kusambaza umeme
Nchini au Ni shirika la kusambaza giza Nchini maana hawaeleki na huu mgao wao kila siku??????
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Karibu bana!
Utajisikia nyumbani hapa.
WATOKEA WAPI MWENZETU?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Karibu sana Jamvini...
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
Karibu mkuu ila unaonekana una hasira manake umeingia na kuanza malalamiko.
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
karibu sana,majibu yako yote yapatikana humu kwahiyo pumzika kwanza
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Karibu kijana na itakuwa ni furaha kama umeamua kwa mapenz yako kuja huku,ıla kama umeshınıkızwa kuja huku utapaona pachungu.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,742
Likes
1,430
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,742 1,430 280
Karibu sana JF.
 

Forum statistics

Threads 1,235,560
Members 474,641
Posts 29,226,959