M Mopane Member Joined May 23, 2020 Posts 16 Reaction score 9 May 23, 2020 #1 Tangu ikiitwa jambo forum nilikua naperuzi humu na kusikiliza music, namkumbuka afrodenzi na wengine wengi!
Tangu ikiitwa jambo forum nilikua naperuzi humu na kusikiliza music, namkumbuka afrodenzi na wengine wengi!
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,644 Reaction score 19,039 May 24, 2020 #2 Karibu.... Sent using Jamii Forums mobile app
M Mopane Member Joined May 23, 2020 Posts 16 Reaction score 9 May 24, 2020 Thread starter #3 kabanga said: Karibu....asante ndugu Kabanga nisalimie ndugu yangu Chachu Ombara Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand...
kabanga said: Karibu....asante ndugu Kabanga nisalimie ndugu yangu Chachu Ombara Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand...
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,885 Reaction score 13,877 May 25, 2020 #4 Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT upate kufaidi.
Lenie JF-Expert Member Joined Aug 3, 2012 Posts 17,214 Reaction score 50,188 May 25, 2020 #5 Karibu sana mkuu Mopane
Diason David JF-Expert Member Joined Aug 2, 2018 Posts 7,554 Reaction score 7,386 May 25, 2020 #6 Karibu sana jf!
toobiter JF-Expert Member Joined Dec 22, 2017 Posts 1,433 Reaction score 2,861 May 25, 2020 #7 Karibu saaana mdau. Sent using Jamii Forums mobile app
M Mopane Member Joined May 23, 2020 Posts 16 Reaction score 9 May 26, 2020 Thread starter #8 Ulimakafu said: Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT upate kufaidi. Click to expand... asante Babu!
Ulimakafu said: Karibu sana JF mjukuu wetu hapa kwa GT upate kufaidi. Click to expand... asante Babu!
cocastic JF-Expert Member Joined Nov 30, 2019 Posts 122,266 Reaction score 201,314 Jun 11, 2020 #9 Welcome