Hellow great thinkers!

Ze Heby

JF-Expert Member
Jun 22, 2011
4,673
2,000
Habari zenu wakuu.Nina furaha sana kujiunga nanyi leo.Aidha ninaomba tushirikiane kwa pamoja,tuelimishane,tukosoane na kadhalika ikiwa ni kuwekana sawa katika maisha!
 

Madame B

JF-Expert Member
Apr 9, 2012
28,913
2,000
Ucjal Ze Heby karibu sana jamvini.
JF kisima cha kila kitu.
Karibu sana.
 
Last edited by a moderator:

mathematics

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
3,327
2,000
welcome.gif.pagespeed.ce.-myCtz3Vgp.gif
have a drink
bange.gif.pagespeed.ce.n--V81tq7H.gif
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom