Hellow 2 all Jf members.!

Hellow 2 all Jf members.!

Dogo Lao

Member
Joined
Nov 2, 2011
Posts
94
Reaction score
38
Ni mwanachama mpya, nipokeeni ktk uwanja wa hoja na mawazo madhubuti!
 
Ni mwanachama mpya, nipokeeni ktk uwanja wa hoja na mawazo madhubuti!
karibu sana dogo lao, je unajuwa kuwa maji ni uhai?, usikose kusoma kwanini maji ni uhai katika: http://maajabuyamaji2.artisteer.net/
 
Ni mwanachama mpya, nipokeeni ktk uwanja wa hoja na mawazo madhubuti!
Marhabaaaaaa!!! Unakaribishwa sana



A MINUTE SPENT GAINING KNOWLEDGE IS A MINUTE SPENT WISELY AND PRODUCTIVELY
 
karibu dogo janja wakongwe tumo tumetulia! wengine hivi karibuni tumesherehekea besidei ya kwanza toka kujiunga humu!
 
Back
Top Bottom