J jaluz Member Joined Oct 18, 2012 Posts 47 Reaction score 7 Oct 19, 2012 #1 baada ya kufuatilia mada na habar mbalimbali,nami nimeona ni muhimu pia niweze kujumuika nanyi..naombeni mnikaribishe
baada ya kufuatilia mada na habar mbalimbali,nami nimeona ni muhimu pia niweze kujumuika nanyi..naombeni mnikaribishe
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 19,006 Reaction score 22,506 Oct 19, 2012 #2 Karibu sana, nadhani uanzie jukwaa la siasa maana lipo busy leo!
The Son JF-Expert Member Joined Jul 30, 2012 Posts 459 Reaction score 59 Oct 20, 2012 #3 Karibu jaluz Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mgibeon JF-Expert Member Joined Aug 7, 2011 Posts 11,429 Reaction score 21,851 Oct 20, 2012 #4 Karibu sana, ila ni bora kusoma tu maoni ya wengine kuliko kuchangia
S Sangomwile JF-Expert Member Joined Aug 17, 2012 Posts 3,227 Reaction score 1,105 Oct 20, 2012 #5 Karibu sana.
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,412 Reaction score 3,040 Oct 20, 2012 #6 Karibu sana JF.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,933 Reaction score 13,912 Oct 22, 2012 #7 Karibu sana JF mkuu.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,251 Reaction score 111,308 Oct 22, 2012 #8 Karibu sana JF