Hello, wana jamii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello, wana jamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Miwatamu, Oct 3, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    :eyebrows:
    Ndugu zangu kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifuatilia sana mada mbalimbali ambazo zimekuwa zikiingizwa katika uwanja huu wa watu pevu wanaohitaji mabadiliko ya kweli! Sasa kwa kuwa sote hatuwezi kusimama kwenye majukwaa na kueleza au kutoa mchango wetu kwa lile tunalolijua au kuliamini, ndio maana nimeona kuwa ni bora niungane nanyi ili tusaidiane kutengeneza mchakato wa maisha bora yanayowezekana bila CCM. Asanteni kwa kunipokea. Nawasilisha!:poa
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Tutaona faida ya wewe kuja endapo tu akili yako itakuwa na akili timamu si kama akina Zomba kukiri ukweli ni mpaka wabanwe mbavu ndiyo wanalia lia .Karibu sana jamvini ila kwa kuanza nashauri uchapwe ban kwanza ili uzinduke .
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    karibu nidhamu kwanza.
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,453
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Wana jamvi mie c kama mnavyofikiria! kuja hapa ni kwa sababu ya kujenga hoja za msingi na wala c za kuboa mikakati ya mafanikio. Utanisoma tu, ngoja nivute pumzi.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,340
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,340
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    jukwaa siyo lenyewe....
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    karibu sana jamii forum.
    Ila uelewe hapa ni uwanja wa kila chama, sio wa chama kimoja
     
  8. W

    Welu JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Karibu
     
  9. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Dah,mkuu!!
    Mgeni kafanya nini hadi azinduliwe kwa ban mkuu?
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mgeni
     
  11. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkuu.
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,543
    Likes Received: 8,090
    Trophy Points: 280
    Aisee umekuja na bonge moja la idea

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  15. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,383
    Likes Received: 4,858
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, ila jitahidi sana kutumia herufi zinazotakikana katika kiswahili
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Karibu sana JF
     
Loading...