Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hello!magamba, magwanda na wana maloveeez

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ngoksi, Apr 26, 2012.

  1. N

    Ngoksi Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mi ni mgen apa ingawa nimekuwa nkipita na kusoma thread mbalimbali ivyo nimejiunga racmi na mie nipate kuchangia
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Karibu sana, lakini naomba msaada kidogo kutoka kwako, hiyo racmi ni neno linalotumika kuwakilisha kitu gani? je ni mnyama? nakama ni mnyama anakula nyasi au nyama. Nitashukuru sana.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Karibu sana.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We upo upande gani
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,649
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Karibu sana,we ni gamba au gwanda? Weka na misimamo yako kabisa hapa maana unaonekana ni mshabikia siasa, na kama ni mtu wa malove tukupeleke mmu kwa kina lizzy kama ni wa jokes tukukabithi kwa exllent, ila kama gamba tukupeleke kwa rejao,kama cdm tukukabidhi kwa paka jimmy,kama mtoto wa lowasa for presindency2015 tukuitie pasco.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,557
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    karibu sana
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,853
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    karibu mkuu lakini uache kutumia lugha za facebook (racmi).
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.PEOPLES............................................
     
Loading...