hello JF members | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hello JF members

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JS, Sep 30, 2009.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asante JF na wadau wake wote kwa michango na mada nzito nzito zinazogusa jamii yetu ya Kitanzania. ndio maana nimevutiwa sana kujiunga na JF. nawapenda wote!!
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 878
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Karibu sana JS. Tunasubiri michango mbalimbali na ya kusisimua kutoka kwako.
     
  3. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Karibu sana hapa JF
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,956
    Likes Received: 1,060
    Trophy Points: 280
    karibu kaka/dada.....ila kumbuka ''mkono mtupu haulambwi'' hivyo changia ili jf iendelee na iwe juu kama facebook..........
     
Loading...