Hello! JF Members


C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2012
Messages
266
Likes
1
Points
33
C

CHRISTURKER

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2012
266 1 33
Mie ni mgeni wenu jamani hapa JF,naomba mnikaribishe na naahidi kutoa ushirikiano na kufuata taratibu zote za hapa.Mbarikiwe sana
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Karibu sana mkuu!
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,913
Likes
372
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,913 372 180
Karibu.

Haya ndo utakayo yaona jf: mkinzano wa mawazo; hoja za mashiko; uwazi na ukweli pasipo woga; matusi (japo kuna ban); baadhi ya jf kutetea uozo(sijui kwa masilahi ya nani). utayaona mengi...in short. Karibu tena.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,084
Likes
36
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,084 36 145
Karibu sana ila tahadhari kama unatokea lumumba uje ufanye kazi ya magamba hapa utapaona pachungu....
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
Upo upande gani mkuu,magamba au jeshi la kukomboa Tz iliyochakazwa dikilia interest mapema
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Karibu sana jamvini.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,766
Likes
1,448
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,766 1,448 280
Karibu sana JF mkuu.
 
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,084
Likes
158
Points
160
S

Sangomwile

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,084 158 160
Jisikie upo kwa mkeo/mumeo.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,115 280
Mie ni mgeni wenu jamani hapa JF,naomba mnikaribishe na naahidi kutoa ushirikiano na kufuata taratibu zote za hapa.Mbarikiwe sana
Karibu, soma na kufuata sheria, kumbuka kuheshimu members wenzako, nimemaliza!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,835
Likes
13,598
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,835 13,598 280
Wakaribishwa...
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,671