Helkopta ya CUF yafunika Igunga


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
imewasili hapa saa 17.15 jioni na kukusanya umati mkubwa wa watu, na baadaye kuelekea Mwanzugi ambapo Mbunge Leopold Mahona alikuwa akifanya mkutano.
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Kaaaaazi kweli kweli!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
imewasili hapa saa 17.15 jioni na kukusanya umati mkubwa wa watu, na baadaye kuelekea Mwanzugi ambapo Mbunge Leopold Mahona alikuwa akifanya mkutano.
nyie mlikoko igunga mnatupeleko siko,jana kuna jamaa kasema helkopter mbili za ccm zilitua,kwenye tbc wawnasema hakuna kitu kama hicho
kama kweli weka foto acha maneno matupu
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
imewasili hapa saa 17.15 jioni na kukusanya umati mkubwa wa watu, na baadaye kuelekea Mwanzugi ambapo Mbunge Leopold Mahona alikuwa akifanya mkutano.
hii nitaicheck vizuri
 
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
643
Likes
36
Points
45
Bright Smart

Bright Smart

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
643 36 45
enhe!!!! na CUF wana helcopter duh!!!!, bado kuona ya Mtikila DP sasa
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
nyie mlikoko igunga mnatupeleko siko,jana kuna jamaa kasema helkopter mbili za ccm zilitua,kwenye tbc wawnasema hakuna kitu kama hicho
kama kweli weka foto acha maneno matupu
Ni huyuhuyu mkigoma ndiye alitudanganya jana. inawezakana ni kada huyu...makada wamebobea kwa uzushi na uongo.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,247
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,247 551 280
Lete picha acha longolongo
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
HA HA HAA.... bado masaa 72...na nuuusu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Ya UPDP imetua kahama kufanyiwa service.
Kesho saa 4 itakuwa hapa...
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
imewasili hapa saa 17.15 jioni na kukusanya umati mkubwa wa watu, na baadaye kuelekea Mwanzugi ambapo Mbunge Leopold Mahona alikuwa akifanya mkutano.
Mkigoma hivi Igunga kuna Helkopta ngapi?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Akili za akina Tambwe na Mtatizo .Chadema I like them wao wanalia na CCM pekee lakini CUF wanalia na Chadema utadhani wana madaraka .Ujinga mwingine hakika ni wa ajabu sana.
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
teh labda ile ya asili ambayo inatembea usiku!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
nyie mlikoko igunga mnatupeleko siko,jana kuna jamaa kasema helkopter mbili za ccm zilitua,kwenye tbc wawnasema hakuna kitu kama hicho
kama kweli weka foto acha maneno matupu
Ni huyu huyu ndie aliyeripoti hiyo habari ya jana hivyo akujibu.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
nyie mlikoko igunga mnatupeleko siko,jana kuna jamaa kasema helkopter mbili za ccm zilitua,kwenye tbc wawnasema hakuna kitu kama hicho
kama kweli weka foto acha maneno matupu
Ni huyu huyu mkigoma amekuwa Air trafic controller wa Igunga sijui ya SAU itafika lini.
helkopta 2 za chama cha mapinduzi zimetua hapa igunga zikiwa na January Makamba na John pombe Magufuli.
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
imewasili hapa saa 17.15 jioni na kukusanya umati mkubwa wa watu, na baadaye kuelekea Mwanzugi ambapo Mbunge Leopold Mahona alikuwa akifanya mkutano.
Toa longolongo zako hapa.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Muongo mkubwa jana ulitudanganya helkopta 2 za ccm zimewasili kumbe ni uongo mkubwa.Leo unatudanganya ccm b ilikusanya umati wa watu kumbe nasikia watu wenyewe hawafiki kumi.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Mkigoma Yeye Anaripoti Utuaji wa Helcopter hapo Igunga, Sijui yupo control tower?
 

Forum statistics

Threads 1,236,873
Members 475,318
Posts 29,270,496