Hela ya escrow!!!

Salamander

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
28,543
2,000
HELA YA ESCROW!!! Kiasi :321,000,0000,000 /= Bei ya Bia : 2500/= 321,000,000,000 /2500 Idadi ya biani = 128,400,000, Idadi ya watanzaniani 44,000,0000 Then 128,400,000/44,000,000 makadirio ni bia 3 kwa kila mtanzania, Mtanzania mwenzangu ukikutana na yeyote aliyechota pesa zetu za Escrow, mwambie akununulie bia zako tatu mmalizane, Kama we si mpigaji wa maji, Mwambie akupe 7500/= zako ukajipoze na chips kuku na coca baridii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom