Heka heka za ajali ya ubungo katika picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Heka heka za ajali ya ubungo katika picha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Nov 23, 2011.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    palikuwa hapatoshi na inasikitisha sana kwakeli

    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • kas.jpg
      kas.jpg
      File size:
      72 KB
      Views:
      713
  2. mpungara

    mpungara Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    eeee mungu tuepushe na hili balaa la ajali za kila siku
     
  3. m

    mahololelo Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nijuze hii tank ya delbit imeparamia gari ingine au imeparamia watembea kwa miguu
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    very sad!
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Embu tuelezee kdogo kilichotokea huu mtihani wa kutafsiri picha kila m2 ana lake,
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hebu tueleze kidogo mkubwa.
    OTIS
     
  7. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    oh, so sad! Tel us what happened wengine tuko mbali mzee... Mmiminiko wa ajali bongo hii itakuwa laana tu si kawaida, eeh Mungu tuepushe
     
  8. kinganola

    kinganola Senior Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haini ingii akilini kirahisi,hapo ilipo tokea ajali ni jirani sana na ubungo mataa,sasa hilo lori liliwezaje kuwa speed wakati limetoka kwenye mataa?,hapo kuna kitu,ninahisi kama huyo dereva hakuwa mkini thats why alishindwa kulikontroo gari na kuhama njia...
     
  9. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Madereva wengi sasa wamekosa umakini na uwezo wa kuendesha au kuviongoza vyombo vya moto, kwa upande mwingine tunadai miundombinu ya barabara haijitoshelezi, magari yanayotumiaka ni mabovu lakini kwa asilimia kubwa Madereva wanachangia ajali hizi kwa sababu ya mwendo kasi na kutokuzingatia alama za barabarani.
     
  10. mpondamali

    mpondamali JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Duh mungu azilaze roho za marehemu mahali pema.....alaf pumbav govt ya tz...wanasema wamekufa pipo mbili...
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    E bana eh hii picha bado aieleweki, kwani kuna alokufa?? Bado ni kitendawili kutegua kinachoonekana apo ktk picha, au ni kitendawili tega nikutegue?? MESEJI HAS NEVER BEEN DELIVERED LABDA KWA WALOKUWEPO KTK TUKIO. LOG OFF
     
  12. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,437
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280

    umemaliza? hakuna sababu nyingine>

    FYI

    Daladala iliyokuwa mbele ya lori ilisimama ghafla kuchukua kichwa...Lori likajaribu kukwepa daladala matokeo yako ndiyo hayo........daladala haikusimama!
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    R.I.P marehemu wote.
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    bangi sometimes


     
Loading...