HECHE: RCO anaendeshwa na CCM


Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Ni katika mkutano wa kampeni Mjini Igunga. Binafsi nimefurahishwa na awareness waliyonayo wana-Igunga. They are well informed. Na pia nawapongeza CDM kwa kuweza kuwaeleza kile kinachotea kwa kina katika kampeni zao. CCM hata kama wakitumia vyombo vya habari chakachuuzi kusema wametekwa ni kazi bure..maana wanadanganya watu wa mbali kabisa.. ila walioko huko wako well informed. Kwa kweli wameamka na hawadanganyiki.

Cheki hapa: RCO anaendeshwa na CCM - YouTube
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Ni katika mkutano wa kampeni Mjini Igunga. Binafsi nimefurahishwa na awareness waliyonayo wana-Igunga. They are well informed. Na pia nawapongeza CDM kwa kuweza kuwaeleza kile kinachotea kwa kina katika kampeni zao. CCM hata kama wakitumia vyombo vya habari chakachuuzi kusema wametekwa ni kazi bure..maana wanadanganya watu wa mbali kabisa.. ila walioko huko wako well informed. Kwa kweli wameamka na hawadanganyiki.

Cheki hapa: RCO anaendeshwa na CCM - YouTube
hii mpya kwakweli
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,765
Likes
325
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,765 325 180
Mdau tupashe wengine tunatumia simu.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Huu mkutano ulikuwa full vijana sijui kama ccm wanavijana kweli Igunga!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Tuna elekea kubaya na CCM wana wajibu wa kujibu haya .Sijawahi kuona kweli matukio ya aina hii yanakuwa hayaonekani mbele ya vyombo vya usalama na hata watu wa Usalama kukaa kimya kwa jina la CCM wanaota ndoto maana likitokea la kutokea hata wao hawatakuwa salama .Shame on you all who cling on power and disregard human rights , and equal rights before the law .
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Nadhani si RCO pekee, polisi kwa ujumla wake inaendeshwa na ccm, Ovyo kabisa!
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Huu mkutano ulikuwa full vijana sijui kama ccm wanavijana kweli Igunga!
CCM watatumia La Cairo strategy. That is their only option remains, ila upupu huu una faida sana kwa wapenda mageuzi kuelekea 2015. Maana unadelegitimize system nzima ya Tanzania kuanzia ya usalama mpaka ya uchaguzi na baada ya uchaguzi wa Igunga CDM ijikite kwenye katiba mpya iliyo huru na itakayo tokana na wananchi.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
CCM watatumia La Cairo strategy. That is their only option remains, ila upupu huu una faida sana kwa wapenda mageuzi kuelekea 2015. Maana unadelegitimize system nzima ya Tanzania kuanzia ya usalama mpaka ya uchaguzi na baada ya uchaguzi wa Igunga CDM ijikite kwenye katiba mpya iliyo huru na itakayo tokana na wananchi.
Umenena vyema mkuu..ila hapo mwisho ndio umeharibu. Suala la katiba mpya si la CHADEMA wala chama chochote. Ni suala la sisi wananchi..tukisubiri kila kitu kifanywe na chama fulani, mkuu nchi hii itabaki kuwa ya porojo tu!! Lazima sisi wananchi tutumie uwezo wetu wa kikatiba kurun hii nchi.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Umenena vyema mkuu..ila hapo mwisho ndio umeharibu. Suala la katiba mpya si la CHADEMA wala chama chochote. Ni suala la sisi wananchi..tukisubiri kila kitu kifanywe na chama fulani, mkuu nchi hii itabaki kuwa ya porojo tu!! Lazima sisi wananchi tutumie uwezo wetu wa kikatiba kurun hii nchi.
Kama umenipata vizuri nilikuwa nina maana kuwa katiba iliyopo sasa ndiyo inawapatia CCM kiburi cha kuvuruga taratibu. Uchaguzi wa Igunga uwe chachu ya kuanzisha madai ya katiba. CDM ni watu ndiyo maana nasema kabla hamasa ya uchaguzi huu haijatulia agenda mama iwe ni katiba mpya. Ninajua kwa jinsi CCM walivyotumia nguvu nyingi Igunga kuanzia ya fedha mpaka muda wa wazee wastaafu, itakuwa ni pigo kubwa sana kama watakubali kuwatangaza CDM washindi japo mazingira yote yanaonesha kuwa wanaigunga wanaipigia kura nyingi zaidi CDM kuliko chama chochote. Ila matokeo halali si product ya mbunge ajaye wa CDM, tutarajie mapinduzi ya matakwa ya wananchi kwa kutumia nguvu, vijana wengi hawataona majina yao siku ya kupiga kura na matokeo yatatangazwa kwa mwendo wa kinyonga ili kushusha munkari na kukatisha tamaa wananchi wenye hamasa. CCM watakuwa tayari kutoa watu kafara siku ya uchaguzi ili wajitangaze washindi, hayo yakitokea ni sababu tosha za kudai Katiba mpya ama kwa CCM kuhiyari ama kulazimishwa na mazingira.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,664
Likes
5,634
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,664 5,634 280
Kama umenipata vizuri nilikuwa nina maana kuwa katiba iliyopo sasa ndiyo inawapatia CCM kiburi cha kuvuruga taratibu. Uchaguzi wa Igunga uwe chachu ya kuanzisha madai ya katiba. CDM ni watu ndiyo maana nasema kabla hamasa ya uchaguzi huu haijatulia agenda mama iwe ni katiba mpya. Ninajua kwa jinsi CCM walivyotumia nguvu nyingi Igunga kuanzia ya fedha mpaka muda wa wazee wastaafu, itakuwa ni pigo kubwa sana kama watakubali kuwatangaza CDM washindi japo mazingira yote yanaonesha kuwa wanaigunga wanaipigia kura nyingi zaidi CDM kuliko chama chochote. Ila matokeo halali si product ya mbunge ajaye wa CDM, tutarajie mapinduzi ya matakwa ya wananchi kwa kutumia nguvu, vijana wengi hawataona majina yao siku ya kupiga kura na matokeo yatatangazwa kwa mwendo wa kinyonga ili kushusha munkari na kukatisha tamaa wananchi wenye hamasa. CCM watakuwa tayari kutoa watu kafara siku ya uchaguzi ili wajitangaze washindi, hayo yakitokea ni sababu tosha za kudai Katiba mpya ama kwa CCM kuhiyari ama kulazimishwa na mazingira.
Umeeleweka mkuu..tupo pamoja katika hayo....
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Umenena vyema mkuu..ila hapo mwisho ndio umeharibu. Suala la katiba mpya si la CHADEMA wala chama chochote. Ni suala la sisi wananchi..tukisubiri kila kitu kifanywe na chama fulani, mkuu nchi hii itabaki kuwa ya porojo tu!! Lazima sisi wananchi tutumie uwezo wetu wa kikatiba kurun hii nchi.
ni kweli kabisa uliyoyasema lakini chadema wao ndiyo chachu yetu..wanatakiwa waongoze mashambulizi kwa manufaa ya watz
 
D

Deo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
1,215
Likes
119
Points
160
D

Deo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
1,215 119 160
Kiongozi mkuu na mwenyekiti wa Sisiemu apelekwe kwa Okampo
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,627
Likes
2,011
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,627 2,011 280
bila CCM nchi yetu itakuwa kama somalia.itagawanywa na kuwa vipande pande.tumeisha ona vurugu za CDM na sera za kimajimbo.Tutajenga taifa la walalamikaji kila siku na wahuni kama wale waliomvua DC hijabu na kumburuta.hata HECHE haoni mbali so myopic in nature.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
bila CCM nchi yetu itakuwa kama somalia.itagawanywa na kuwa vipande pande.tumeisha ona vurugu za CDM na sera za kimajimbo.Tutajenga taifa la walalamikaji kila siku na wahuni kama wale waliomvua DC hijabu na kumburuta.hata HECHE haoni mbali so myopic in nature.
Kumbe ulivyokuwa pale City Garden na Beno Malisa na Riz1 ndio ulikabidhiwa zile milioni 3.5 ili uje huku uanze kutetea Magamba?zikiisha utakwenda wapi?
 
M

mpigilie

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
311
Likes
10
Points
35
M

mpigilie

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
311 10 35
bila CCM nchi yetu itakuwa kama somalia.itagawanywa na kuwa vipande pande.tumeisha ona vurugu za CDM na sera za kimajimbo.Tutajenga taifa la walalamikaji kila siku na wahuni kama wale waliomvua DC hijabu na kumburuta.hata HECHE haoni mbali so myopic in nature.
Mi nadhani ni vema sasa jf ikaanza utaratibu wa kuwapima watu akili kabla ya kuwaruhusu kuchangia mada humu jamvini.
Mfano mzuri mnauona kwa huyu twahil,kuna mambo mawili aidha ana utapiamlo wa ubongo au kuna uwezekano ukoo wake wote unalishwa na ccm kwahiyo asipotimiza matakwa yao ukoo mzima utateketea kwa njaa
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Mi nadhani ni vema sasa jf ikaanza utaratibu wa kuwapima watu akili kabla ya kuwaruhusu kuchangia mada humu jamvini.
Mfano mzuri mnauona kwa huyu twahil,kuna mambo mawili aidha ana utapiamlo wa ubongo au kuna uwezekano ukoo wake wote unalishwa na ccm kwahiyo asipotimiza matakwa yao ukoo mzima utateketea kwa njaa
mimi nishamfanyia utafiti huyu mgonjwa twahil na tatizo lake kubwa toka utotoni ni hilo hapo kwenye red!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,746
Likes
1,953
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,746 1,953 280
bila CCM nchi yetu itakuwa kama somalia.itagawanywa na kuwa vipande pande.tumeisha ona vurugu za CDM na sera za kimajimbo.Tutajenga taifa la walalamikaji kila siku na wahuni kama wale waliomvua DC hijabu na kumburuta.hata HECHE haoni mbali so myopic in nature.
alivuliwa mtandio wewe au hujui tofauti ya hijab na mtandio?
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
Ni katika mkutano wa kampeni Mjini Igunga. Binafsi nimefurahishwa na awareness waliyonayo wana-Igunga. They are well informed. Na pia nawapongeza CDM kwa kuweza kuwaeleza kile kinachotea kwa kina katika kampeni zao. CCM hata kama wakitumia vyombo vya habari chakachuuzi kusema wametekwa ni kazi bure..maana wanadanganya watu wa mbali kabisa.. ila walioko huko wako well informed. Kwa kweli wameamka na hawadanganyiki.

Cheki hapa: RCO anaendeshwa na CCM - YouTube
Ndio maana nnasema Chadema ni chama makini,tutakomaa na hawa mafisadi ccm ole wao
 

Forum statistics

Threads 1,235,300
Members 474,506
Posts 29,217,223