Heche ndio msaliti wa chadema

Heche ndio msaliti wa chadema

Yan ungekuwa karibu yangu ningekutaka bonge la kibaooo ... hivi wewe unamjua vizuri Heche wewe ??? Mtaangaika naye sana ila hamuwezi kumkatisha tamaa
Ni lazima ajionyeshe yupo serious tena mkali kweli kweli,dhidi ya chama lake,asipofanya hivyo hamtajaa kwenye mtego!,naye akale wapi? Wakati punda zipo!
1000014331.jpg
 
Sikuhizi Hadi wajinga nao ni wachambuzi wa siasa
Hakukuwa na uchambuzi wowote zaidi ya infos za kuonyesha watu,hawa viongozi wa CDM ni watu wa aina gani?
Heche akihitaji huduma nyeti ya serekali yeye ananyanyua tu simu na kupiga huduma inamfikia mlangoni kwa STH.
:::HUYU NDIYE MPINZANI WA KWELI,NYOKO!.…
 
Lema kaongea ukweli mtupu
LEMA HUWA HANA TABIA YA KUONGEA KITU CHA UONGO HATA SIKU MOJA AKA NABII LEMA.
Binafsi huwa nawachekaga tu wajinga hoo eti heche ndiye mwana mageuzi wa kweli,mara hoo heche ndiye shujaa wetu,mavi yao!,kila mtu yupo kwenye yarabi nafsi yake na ugali wa familia yake,#mioyo ya akina NYERERE haipo tena nyakati hizi,wakati huu ni wakati wa kila mtu kuonyesha uzuri wa ghorofa lake!🛑🛑🛑🛑
 
LEMA HUWA HANA TABIA YA KUONGEA KITU CHA UONGO HATA SIKU MOJA AKA NABII LEMA.
Binafsi huwa nawachekaga tu wajinga hoo eti heche ndiye mwana mageuzi wa kweli,mara hoo heche ndiye shujaa wetu,mavi yao!,kila mtu yupo kwenye yarabi nafsi yake na ugali wa familia yake,#mioyo ya akina NYERERE haipo tena nyakati hizi,wakati huu ni wakati wa kila mtu kuonyesha uzuri wa ghorofa lake!🛑🛑🛑🛑
Sio kweli mbona lissu alipewa pesa ndefu na Abdul ila akazikataa?
 
Sio kweli mbona lissu alipewa pesa ndefu na Abdul ila akazikataa?
Aliletewa kihasara hasara pia itakuwa anajilaumu mpaka kesho!,(kuna fedha zinakuja kwa mtindo ambao ni hatarishi kwa nafasi yake,hizo zingemjia heche dadeki zake!...amin hatuna wanamapinduzi kama akina nyerere!
 
Kila mtu hukomboka pale anapokomboka kifrikra. Hakuna mtu yupo kwa ajili ya kumtetea yeyote, kila mmoja yupo kwa maslahi yake mwenyewe. Siku ukilijua hili utaacha kushabikia watu na kuanza kujipambania mwenyewe. Hakuna mtu yupo kwa ajili ya maslahi yako
 
Habari za asubuhi kuna kila dalili John Heche anamsaloti Lissu. Tundu Lissu alinukiliwa akisema Makamu nifikishie Taarifa za pole lakini heche hataki mpaka Jana Lema ndio kafikisha hizo salamu.

Lakini haitoshi katika chapisho la Lema alisema John Heche amepata Passport yake kwa njia tofauti na hali ya kawaida.
Kwani Lema ndiye aliambiwa azipeleke salamu au ni kimbelembele chake. kila kitu kina itifaki yake, Lema atasumbua sana Chadema kama alivyofanya.Mbowe. Kuweni macho na hawa Makapi ya CCM
 
LEMA HUWA HANA TABIA YA KUONGEA KITU CHA UONGO HATA SIKU MOJA AKA NABII LEMA.
Binafsi huwa nawachekaga tu wajinga hoo eti heche ndiye mwana mageuzi wa kweli,mara hoo heche ndiye shujaa wetu,mavi yao!,kila mtu yupo kwenye yarabi nafsi yake na ugali wa familia yake,#mioyo ya akina NYERERE haipo tena nyakati hizi,wakati huu ni wakati wa kila mtu kuonyesha uzuri wa ghorofa lake!🛑🛑🛑🛑
Sema tatizo la Lema siyo mtu.wa Team Work atawabomoa,hachagui maneno ya kusema hususani kipindi hiki kigumu.
 
Aliletewa kihasara hasara pia itakuwa anajilaumu mpaka kesho!,(kuna fedha zinakuja kwa mtindo ambao ni hatarishi kwa nafasi yake,hizo zingemjia heche dadeki zake!...amin hatuna wanamapinduzi kama akina nyerere!
Kuja kihasara ndio kukoje? Sio kila mtu anapenda fedha
 
LEMA HUWA HANA TABIA YA KUONGEA KITU CHA UONGO HATA SIKU MOJA AKA NABII LEMA.
Binafsi huwa nawachekaga tu wajinga hoo eti heche ndiye mwana mageuzi wa kweli,mara hoo heche ndiye shujaa wetu,mavi yao!,kila mtu yupo kwenye yarabi nafsi yake na ugali wa familia yake,#mioyo ya akina NYERERE haipo tena nyakati hizi,wakati huu ni wakati wa kila mtu kuonyesha uzuri wa ghorofa lake!🛑🛑🛑🛑
Mbona hakutwambia wapiga Kura wake kwamba aliuza ubunge kipndi hicho?
 
Sema tatizo la Lema siyo mtu.wa Team Work atawabomoa,hachagui maneno ya kusema hususani kipindi hiki kigumu.
Unapomshambulia LEMA yeye binafsi usiri humwondoka na kuweka mambo hadharani ambayo ni faida kwa sisi wanachama kuyatambua!?....
 
Habari za asubuhi kuna kila dalili John Heche anamsaloti Lissu. Tundu Lissu alinukiliwa akisema Makamu nifikishie Taarifa za pole lakini heche hataki mpaka Jana Lema ndio kafikisha hizo salamu.

Lakini haitoshi katika chapisho la Lema alisema John Heche amepata Passport yake kwa njia tofauti na hali ya kawaida.
Upuuzwe
 
Imefahamika LEMA alibaki chadema kwa malengo ya kuibomoa bora angeenda CHAUMA mapema, ana wivu mno na Wenzake,kujiona yeye ana uwezo zaidi ya wote.
 
Habari za asubuhi kuna kila dalili John Heche anamsaloti Lissu. Tundu Lissu alinukiliwa akisema Makamu nifikishie Taarifa za pole lakini heche hataki mpaka Jana Lema ndio kafikisha hizo salamu.

Lakini haitoshi katika chapisho la Lema alisema John Heche amepata Passport yake kwa njia tofauti na hali ya kawaida.
Ilianza kwa Heche kusingiziwa kula michango ya CDM wapambe wakalishikia njuga likapita, likaja jingine eti Heche hataki maridhiano ili Mwenyekiti Lissu aendelee kusota gerezani lakini Lissu mwenyewe akawaumbua hadharani na kusema azidi kuwa pelekea moto.

Sasa limekuja nalo hili ambalo si jipya, halina mashiko wala halina kichwa wala mguu, yaani Heche akishughulikia mambo yake binafsi yasiyo husiana na ya chama chake ayaweke hadharani!

Yeye kama kiongozi akipokea wito kutoka vyombo vya dola asitii kisa watu watamzodoa! Suala la kushughulikia passport yake ni binafsi na ana wajibika kulishughulikia kibinafsi, period!

Heche watu wote wenye nia njema na taifa letu tunakutia moyo, peleka moto mpaka kije kueleweka.
 
Back
Top Bottom