Heche: Muachieni Polepole na viongozi wetu wote haraka

Heche: Muachieni Polepole na viongozi wetu wote haraka

Its Tesha

Senior Member
Joined
Oct 6, 2025
Posts
168
Reaction score
608
Kupitia ukurusa wake wa Instagram Makamu Mwenyekiti CHADEMA ameandika haya.......

"Kukosoa serikali sio jinai, kukosoa mienendo ya serikali na uongozi sio kosa lolote kwenye Nchi hii.

Hatukubaliani na utekaji na utesaji wa Watanzania kwa kisingizio kwamba wanakosoa serikali ya Rais Samia.

Nawakumbusha hawa watekaji kwamba juzi Polepole alikua kiongozi mwandamizi kwenye serikali ya Magufuli.

Hakuna ambae angeamini kwamba miaka mitatu baadae atakua anawindwa kama Swala.

Power is transient, enyi watu mnaoteka mda sio mrefu mtajuta kwanini mlifanya hivi na hao wanaowatuma furaha zenu sasa zitakua vilio baadae.

Watanzania amkeni, hakuna alie salama".
1759757351184.png
 
Hivi chadema huwa wanaweza kuunganisha taifa kweli au kugawanya taifa....pole pole yupo upande wa nchi mbona
 
Kukosoa serikali sio jinai, kukosoa mienendo ya serikali na uongozi sio kosa lolote kwenye Nchi hii.

Hatukubaliani na utekaji na utesaji wa Watanzania kwa kisingizio kwamba wanakosoa serikali ya Rais Samia.

Nawakumbusha hawa watekaji kwamba juzi Polepole alikua kiongozi mwandamizi kwenye serikali ya Magufuli.

Hakuna ambae angeamini kwamba miaka mitatu baadae atakua anawindwa kama Swala.

Power is transient, enyi watu mnaoteka mda sio mrefu mtajuta kwanini mlifanya hivi na hao wanaowatuma furaha zenu sasa zitakua vilio baadae.

Watanzania amkeni, hakuna alie salama.
Weka video clips itakuwa vizuri zaidi.
 
Chadema wanaigawa nchi tunahitaji chama cha siasa kali za kikomonisti.sio chadema wala dini inaweza kutusaidia.Dawa ya Socialist(CMC) mabeberu weusi ni komonist . Ujamaa ni failure but communist like china ni mzuri
 
Heche na wewe kuwa makini. Hao Wahuni watakuwa wanakuwinfa masaa 24/7 ili uingie tu kwenye anga zao theni wakupoteze au wakubambikie kesi ya uhaini.
 
Heche na wewe kuwa makini. Hao Wahuni watakuwa wanakuwinda masaa 24/7 ili uingie tu kwenye anga zao then wakupoteze au wakubambikie kesi ya uhaini.
 
Hivi chadema huwa wanaweza kuunganisha taifa kweli au kugawanya taifa....pole pole yupo upande wa nchi mbona
Yupo upande wa nchi na zile damu - ndugu zake wanalia maana hawajui kama muda huu bado yupo hai ama jamaa washafanya yao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom