Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

Heche ataka madereva wa serikali kulipwa pensheni

Hakuna mpumbavu anakuzidi wewe ho duniani ndiyo maana hao wasenge wanapata wafuasi. Yaani huoni ht haya? Upewe peshen na mfuko upi? Uliwahi kuchangia? Ukiwaambia wafuasi wa chadema ni CULT muwe munaelewa! Upewe penshen ilhali hukuchangia popote? Mungu awasaidie hawa wapumbavu
umerudi na ID nyengine kuja kujibu
 
Ninemsikia John Heche kwenye maazimisho ya wazee duniani akisema" madereva nao wanastahili pensheni kama wafanyakazi wengine." Jambo la kujiuliza ni lini madereva walikataliwa kujiunga na NSSF?
Kwani hao wafanyakazi wengine wanajiunga kwa ridhaa?
 
Safi sana ndugu .mimi nashangaa hawa chadema wanamsapport huyo heche.
Ila CCM ya awamu ya SSH imekuwa na wapumbavu wengi sana kuliko awamu zote..Yani hapo umetoka zako kuamka hujapiga hata mswaki unakuja kumuongelea HECHE hivi una akili.

Hivi kabla ya kuandika huu Uzi umemsikiliza vizuri Heche au ni mihemko tu ya kutaka kupata hizo buku saba za lumumba na Abdul?? Kwa hiyo unataka kusema Dereva anajipangia kuwa na NSSF pasipo muajiri kuamua?? Acha kukurupuka tako wewe🤮🤮
 
Hoja ikitolewa na upinzani hata kama ni ya msingi mnapinga kuna tatizo kubwa sana Nchi yetu badala ya kujenga nchi bila kutegemea mawazo yatoke wapi ni kupinga tu hata kama uwezo wako wa kuelewa upo chini.
 
Ninemsikia John Heche kwenye maazimisho ya wazee duniani akisema" madereva nao wanastahili pensheni kama wafanyakazi wengine." Jambo la kujiuliza ni lini madereva walikataliwa kujiunga na NSSF?
Mfumo wa kujiunga na mfuko wa pensheni ukoje? Na anachokiongelea Heche ni kipi?
 
Ninemsikia John Heche kwenye maazimisho ya wazee duniani akisema" madereva nao wanastahili pensheni kama wafanyakazi wengine." Jambo la kujiuliza ni lini madereva walikataliwa kujiunga na NSSF?
Mfanyakazi huwezi kujiunga na pensheni pasipo ya muajiri kuamua ndugu, na endapo ungetumia akili kidogo ukamsikiliza Heche ungeelewa anachokimaanisha. Au wewe ndugu huna ajira rasmi na kitu pensheni unakisikia kwa watu tu.
 
Huwa hata mimi nahisi kuwa anatumia.
Na ukiangalia vizuri sio Henche tu bali hata baadhi ya wafuasi wake wanatumia. Asilimia kubwa ya wanachadema wanatumia.
Mfano utashuhudia wanao tukana matusi mitandaoni ni wafuasi wake wavuta bangi.
 
Ninemsikia John Heche kwenye maazimisho ya wazee duniani akisema" madereva nao wanastahili pensheni kama wafanyakazi wengine." Jambo la kujiuliza ni lini madereva walikataliwa kujiunga na NSSF?
Mimi nahisi anatumia bangi au pombe kali.maaana kaongea utorojo mtupu
Umeuliza swali, umejijibu mwenyewe! Umeanzisha mjadala huku una majibu yako? Hii ni akili au ni matope!
 
Kwahiyo nyumbu za CHADEMA zinaaminishwa waalimu wanapewa pensheni kama zawadi?
 
Back
Top Bottom