Haya ziara ya Obama imeisha: Tuliishia wapi vile mambo yetu

Haya ziara ya Obama imeisha: Tuliishia wapi vile mambo yetu

Tuliishia pale DVR zitakapowekwa hadharani
kupata ukweli kilchotokea Arusha
Na kuleta mauaji tele.
 
Ni mengi sana, sijui tuanzie wapi? Kwanza, ni yale yaliyowepo kabla ya ujio wa Obama:
  • Uchaguzi wa udiwani katika 4 za ARS, je, sasa utafanyika baada ya Obama kuondoka?
  • Kauli tata ya WM, "ukikaidi amri lazima upigwe, na mimi nasema wapigwe tu, maana tumechoka"
  • Kesi ya Kileo na wenzake kule TBR
  • Hivi bunge la bajeti kule mjengoni liliisha au kila kitu kilihamia Dar?
Pili, ni yale yaliyotokana ujio wa Obama. Kwa uchache tu:

  • Kuvunjwa kwa vibanda katikati ya jiji na kuondolewa kwa wamachinga, je, watarudi baada ya Obama kuondoka?
  • Polisi wamepewa uniform mpya. Je, ndio 'motisha' yao sasa ili watekeleze kauli ya WM kwa ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya?
 
tuliishia chadema walisema watatoa video kuhusu mlipuko wa arusha kuwaumbua hakuna mwigulu
 
Tulikuwa na Mabomu Kule Arusha

Kuna kesi ya Kina Kileo kule Igunga

Sasa Tunataka pia thaminini ya safari nzima na bajeti iliyotumika kusafisha mabarabara ,kuprint kanga Nk imetoka wapi na itafidiwa vip ?
Hiyo budget hawachelewi kutwambia ni 500,000 tu. Alafu tukapiga makofi.
 
Rasimu ya Katiba Mpya..Kesi za Ugaidi..Budget ya Serikali..Beef la wasanii..hali ya Mandela..Mauaji ya Arusha..Tamko la Tendwa kwenye kipindi cha Hotmix EATV..Tamko la Pinda Bungeni..waliokwenda jeshini....na Raisi wetu anasafiri lini tena?
 
ha ha ha ha umenifurahisha bana hakuna kusahau kitu, nakumbuka tuliishia kuwa wanamsukia lema mbinu chafu kisha wamsakizie na mabomu hayo nakumbuka hivyo mkuu
 
Tusisahau kuweka signatures zetu kwenye lile tamko la kumtaka WM auombe radhi umma wa WaTz kwa ule Upinda alioutamka bungeni. Zinahitajika signature milioni 10. Mimi niliiishaangusha yangu!!!
 
Mara baada ya mabomu ya Arusha, Pinda alithibitisha kua, polisi wanatumwaga na serikali kuwapiga watu, kumbuka hakusema kupigaje, alisema polisi wapigeni tu, inawezeka kupiga kwa risasi, bomu, virungu, mateke ngumi n.k. Tuendeleze mjadala.
 
Tuliishia kwenye bomu dhidi ya CDM Arusha na amri ya Waziri mkuu kwa polisi kumpiga mkorofi yeyote atakayebishana na kukaidi amri ya polisi. Pia polisi walishamwambia Mbowe apeleke kwao ushahisi unaowahusisha wao na mlipuko wa bomu. Na inavyoonekana Mbowe anakaidi hivyo kama amri ya Waziri Mkuu itasimamiwa basi Mbowe ategemee kipigo kikali wakati wowote. Haya tuendelee.
 
Kabla hajuaendelea! Hvi jana pale kwenye "press conference" Obama alikua akimwelewa kweli JK? Au alitoka kapa, na kupewa ufafanuzi wa majibu yake baadae??

daa wabongo bana?? Mbona mimi nilimuelewa ila maneno machache 2.
 
Tunasubiri Pinda awaombe radhi watanzania na akanushe alichokisema juu ya polisi kupiga raia
 
Niweke wazi hili kabisa: Kwa yeyote ambaye anafikiria matokeo hasi juu ya ziara ya Mh. Obama hapa Africa na Tanzania kwa ujumla, atakua anakosea. Ili nchi a Africa ziendelee lazima zijifungamanishe na nchi za dunia ya kwanza. Tuna mali sawa,lakini huna mtaji, huna teknolojia sahihi,huna soko la uhakika,huna viwanda na pia umasikini umetamalaki;utatumiaje hio mali yako> lazima tuliwe ili tule,upende usipende.

Sasa jamani, turudi kwenye maisha yetu ya kawaida tu hapa bongo_majungu,fitna,matumii ya nguvu a polisi, ufisadi, kesi mahakamani, na wabunge kama mpo mseme lolote kutokana na bajeti yetu manake Mh Obama ametufanya tusahau hata bajeti yetu

Bado lile deki lililopigwa kwa heshima ya Ob linang'aa, subiri kesho wale wafanyabiashara wa mataa ya ubungo na kwingine watakapoanza kazi rasmi. Ile miavuli katikati ya barabara pale manzese ndio inafungwa jioni hii. Yaani kesho tutakuwa kwenye tanzania yetu yenye kila aina ya vitimbi.
 
Bado lile deki lililopigwa kwa heshima ya Ob linang'aa, subiri kesho wale wafanyabiashara wa mataa ya ubungo na kwingine watakapoanza kazi rasmi. Ile miavuli katikati ya barabara pale manzese ndio inafungwa jioni hii. Yaani kesho tutakuwa kwenye tanzania yetu yenye kila aina ya vitimbi.

hata ubungo ya zamani imesharudi kaka yani leo mbona kwenye saa 6 baada ya Obama kuondoka watu waliweka bidhaa watu 2kaanza kujinunulia kama kawa mbona.
 
"I think the.....the issue of satisfied with MCC should have com....should have been asked me..." J.k
Hapa tulielewana??

sasa wewe hapo haujaelewa 2??? Mimi nimeelewa kuwa Rais wetu ni Dhaifu na waziri mkubwa ni................
 
Back
Top Bottom