Haya ziara ya Obama imeisha: Tuliishia wapi vile mambo yetu

Haya ziara ya Obama imeisha: Tuliishia wapi vile mambo yetu

warudisheni ombaomba wetu mlipowatoa. na wale wamachinga wetu hamkuwatendea haki. wanafamilia na watoto. warudisheni pale ubungo na mwenge..
 
maisha yetu yarudi kama kawaida. barabara chafu. ombaomba kama kawa. wamachinga. that the way we used to do.
 
Mi nakumbuka tuliishia hapa: Kwamba CHADEMA wanatatoa video kumwonesha nani alilipua bomu, ingawa nimechunguza zile video ambazo tayari zimetoka na kumwona mtu ambaye naamini ndiye mlipuaji; Nakuwekea linki ambayo Chadema wameshaifanya public hapa.< https://www.youtube.com/watch?v=hUotiwu100g > Ukiiwasha katika YuoTube hii link, tizama kwa makini kona ya kulia. Katika sekunde ya 42. Katikati ya Fremu ya picha pale kwenye ukuta wa kulia, anatokea kijana kavaa shati kama tisheti Nyeusi. Anakimbia kama kuongoza njia. Kamera inabadilika mkao wake, kwa hiyo sasa mtu anayefuata anatokea kona ileile ya kulia, lakini anaanza mbio zake nchi moja na nusu hivi kutoka kona ya juu kulia.

Ni kama sekunde saba au nane nyuma ya kijana mwenye shati nyeusi. Huyu mtu wa pili anatokeza kavaa Helmet kama ya FFU lakini funiko limepandishwa aweze kuona vizuri. Huyu wa pili anamfuata yule kijana kwa nyuma kwa kasi sana. hadi mita chache kutoka pale mlipuko ulipotokea, na sekund moja au mbili baada ya huyu mtu wa pili kusimama bomu linalipuka. Hebu click hapa: < https://www.youtube.com/watch?v=hUotiwu100g >



Niweke wazi hili kabisa: Kwa yeyote ambaye anafikiria matokeo hasi juu ya ziara ya Mh. Obama hapa Africa na Tanzania kwa ujumla, atakua anakosea. Ili nchi a Africa ziendelee lazima zijifungamanishe na nchi za dunia ya kwanza. Tuna mali sawa,lakini huna mtaji, huna teknolojia sahihi,huna soko la uhakika,huna viwanda na pia umasikini umetamalaki;utatumiaje hio mali yako> lazima tuliwe ili tule,upende usipende.

Sasa jamani, turudi kwenye maisha yetu ya kawaida tu hapa bongo_majungu,fitna,matumii ya nguvu a polisi, ufisadi, kesi mahakamani, na wabunge kama mpo mseme lolote kutokana na bajeti yetu manake Mh Obama ametufanya tusahau hata bajeti yetu
 
Ngojakwanza hang-over iishe maana Obama alipokuja alinipiga kiroba cha laana!
 
~Tuliacha ishu za pinda kufuta kauli
~jeshi la polisi kuusika na ulipuaji wa bomu atown:tunasubiri ushaidi wa dvr.
~jwtz kutesa wana mtwara mpaka kufikia mtatiro kutaka kufumua ubongo wa mjeshi.
 
nothing new jst mwendelezo wa sera HAINI NA KANDAMIZI zinavoendelea kutekelezwa na serikali maiti ya ccm
 
Back
Top Bottom