Haya ya kweli kuhusu Rock City Mall?

Haya ya kweli kuhusu Rock City Mall?

Yani ni kubwa balaaaaaa,na mpaka wasukuma utawakuta pale ndani wana-shop teh teh!
 
Image00009-2.jpg
Image00001-3.jpg
Image00002-2.jpg
Image00003-1.jpg
Image00004-2.jpg
Image00005-2.jpg
Image00006-2.jpg
 
Jengo ni zuri tena saana tuu..tatizo ni gharama zake sasa na aina ya watu wa mwanza mzunguko wa pesa ni mdogo sana....halafu gharama za kukodi ni kubwa ...square meter ni 25$
 
eti kubwa Africa mashariki!?
kuna mall moja iko Nairobi inaitwa TAJ mall ni kubwa cjawahi kuona huku kwetu aisee
 
eti kubwa Africa mashariki!?
kuna mall moja iko Nairobi inaitwa TAJ mall ni kubwa cjawahi kuona huku kwetu aisee

Ni kweli, ni kubwa sana na ya kisasa zaidi kuliko mall yoyote E.Africa, nlifika pale nikayatoa aisee, ni ya kifahari kuliko mall yoyote E.Africa.
 

Attachments

  • 1450691862892.jpg
    1450691862892.jpg
    89 KB · Views: 755
  • 1450691885529.jpg
    1450691885529.jpg
    88 KB · Views: 697
  • 1450691906041.jpg
    1450691906041.jpg
    78.6 KB · Views: 597
Gharama za reconstruction ya Westgate Mall ni dola milioni 17 kwa kuijenga upya na kuirudisha katika hali yake. Hii Rock City Mall imejengwa kwa Dola milioni 30. Sasa watakuja watanzania wengine watakwambia kuwa Westgate Mall ni kubwa na nzuri kuliko Rock City Mall

Ila ukiongelea uzuri wa bidhaa zilizomo ndani na idadi ya watu wanafanya shopping Rock City Mall haitakuja kuifikia Westgate Mall milele na milele

Gharama haiwezi kudetermine ukubwa, kwani ufisadi unaweza ukapoteza gharama halisi.

Labda ukubwa wanahesabia na ule wa parking.
 
Ni kweli, ni kubwa sana na ya kisasa zaidi kuliko mall yoyote E.Africa, nlifika pale nikayatoa aisee, ni ya kifahari kuliko mall yoyote E.Africa.

Yani ni shiida mkuu sema haina muda mrefu toka imefunguliwa lakini ni booongeee LA mall ya kisasa zaidi kwa ukanda huu wa EA.
 
Ya kawaida sana kulinganisha na ipi??!!! Acheni kujidai mnajua na kuponda kila kitu...hio mall wamejitahidi sana.

Kwa picha hizi wamejitahidi tuwape sifa Shemeji zangu wasukuma, wabheja sana huwezi kuifananisha na mlimani city tu we wakweli!
 
East Africa unaijua wewe? au unadhani lake zone ndo East Africa

Guys, this mall is big, and I can assure you westigate chamtoto.

Tulijua na tunajua Kwa sasa this RC Mall takes the lead.

Mwanza kuna vitu vingi vikubwa vinajengwa kuliko hata Dar.

Mfano.
Mwanza international Airport itakuwa na strip ya mita 3900 wakati ya Dar unacheza 3400mita. Ndefu kuliko KIA pia ila iko under construction.

Jengo la abiria wenyewe Nitakuwa Kwa marefu mita 250 likiisha.

Watu ni wabishi na hatuwezi kulazimisha kuaminisha maana wengine wanaona Dar au Nairobi ni kila kitu.

Lakini ni kuwa Mwanza imeanza kuandaliwa kuwa jiji la kisasa kumbuka Lina watu takribani 2m mjini.
 
Gharama haiwezi kudetermine ukubwa, kwani ufisadi unaweza ukapoteza gharama halisi.

Labda ukubwa wanahesabia na ule wa parking.

Of course unachosema ni sahahi, lakini kwa uzoefu wangu kwenye Mall zingine nilizofika ikiwemo Africa's biggest Mall, THE CANAL WALK ya Cape Town,,, na pia WaterFront ya Cape Town na pia WestGate ya kabla ya Ughaidi, Hii Rock City Mall ni kubwa kuliko Westgate, Space ya ndani kwa ghorofa zote ni mara nne ya Mlimani City. Parking space ina zaidi ya mita 500 pande zote. Naweza kusema iko sawa au inazidiwa kidogo na WaterFront ya Cape Town.

Ila kibiashara nina uhakika ndani ya miaka mitatu hadi mitano vyumba vingi havitakuwa na wapangaji kwa vile mji wa Mwanza hauna Middle Class ya kutosha ku support such a big investment na pia utamaduni wa watu wa kanda ya ziwa ni ubahili. Wanatoka home wamekula Ugali mkubwa na Samaki wakienda Mall ni kunywa soda tu
 
Huko ilikojengewa ndo wasiwasi wangu laiti kama ingekuwa hata pale ilipo IMALASEKO SM yaani mtu wa Nyakato au Mkuyuni apande gari moja tu siyo mpaka uunganishe route mbili.BTW:Siyo mbaya iko njema.
 
Hii mall nimeikubali naona inaendana na kasi ya magufuli. Nipo Uganda huku hii acacia mall yao ya kampala ni nzuri lakini space zake ni ndogo vitu vimebanana, parking wanayo underground na kwa juu kidogo alafu unalipia kiafrika nikachangamoto. Mwaza miaka ijayo itaweza vutia wengi kibiashara kwa sababu ya wingi wa watu tutaweza tuu hata kama wengiwetu tutakuwa tunakuja kunjwa soda na kununua bigijii
 
Back
Top Bottom