Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,098
- 34,913
Strange Human Furniture Photos (Not Safe, Nor Work)
Watu wameshachoka wanavumbua kila kituJamani jamani jamani tunaelekea wapi huku?
Hawa Wote ni wa kiume lakini hawana nanihiii yaani ndizi hawana.Mhh hii kali. sasa hao wa kike wa kiume? utata mtupu
Wako hai aho sio masanamuwako hai au wafu?
Ubunifu mzuri ni kama sanaa tuubunifu mwingine mh
Mchele ukichemshwa na chumvi na kutia kidogo mafuta unakuwa ni mtamu sanaMchele ukichemshwa na chumvi......ubwabwa:lol::lol::lol:
Kazi kubwa tu mkuu ipo hapo Wanjungu bwana......kazi iiiipo
ubunifu mwingine mh