Haya tena mapenzi hayooooooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Haya tena mapenzi hayooooooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,222
    Likes Received: 4,018
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


















    Mkuu Boflo na Mke wake Boflo...................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,457
    Likes Received: 3,285
    Trophy Points: 280
    Amemrahisishia mama kazi ya kukwepa magari!
     
  3. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kugawana majukumu ndo msingi wa mafanikio
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mambo ya kusaidiana kazi
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tehe tehe....... Najua kumtunza mke.........chezea Bofloooooooooooooooooooooooooooooooo weye
     
  6. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hayo saafi kabisa maana sisi wanaume tunatakiwa kutoa msaada panapo bidi kwani hata wao wanawake ni watu huchoka
    Akichoka kubeba mtoto ni sawa kabisa ilimradi ni mke wange na mtoto ni mwanangu!!!!!!!!!
     
  7. B

    BUBE JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MziziMkavu,. Ni jambo bora kumbeba mtoto hata kama wewe ni mwanamme. INapendeza kumsaidia mama watoto wako, kwa kuwa wao pia huchoka maana watoto wengine wazito kama nini sijui. Sometimes kama mama amejifungua kwa shida ndo anahitaji msaada zaidi kuliko wakati mwingine. LAKINI!!!!! Nijuavyo mimi, wanaume wengi huwa hawapendi kuwafunga watoto mgongoni kwa mbereko kama alivyofanya huyo pichani. Au watawaweka watoto begani (kulingana na umri) au watawashika mikononi (kufuatana na umbali wa kutembea) ama kwa wale wenye nazo watanunua mifuko/mibebeo ya kizungu (-sijui neno lake sahihi :disapointed:). Mambo haya naona siku hizi wababa wengi wameamka wanawasaidia wapenzi wao kutunza/kulea/kuangalia mtoto. Kwa bahati mbaya sisi hatujafikia kiwango cha kufanya uchambuzi kwa mfano, kama mama anakipato kikubwa, baba unalazimika kukaa nyumbani na kutunza familia...baada ya negoatiation. We would rather be on the street doing nothing (tunazunguka tu) kuliko kujulikana kuwa unaangalia watoto....maana hilo nalo ni jukumu la muhimu sana kwa familia na taifa kwa ujumla!
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Boflo , mbona kama umejikojolea?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ohhhhhhhhh raha mwanamme akimsaidia mkewe.inshallah mungu awalainishe nyoyo zao wale wasosaidia wake zao.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Heheheeeeeeee
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Mbona kama hawako safari moja????
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh...una macho makali.....

    nilikalia maji barazani
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio kujikojolea kanya kabisa,umeniwahi nilitaka kumuuliza au ni mtoto amemchafua.
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli kile kitangazo cha tupinge mabavu kinafanya kazi
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is what we call a real maaan
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mkuu hivi siku hizi watu wana-oa au olewa? Au ndio limbwata!!!!!!!!!!!
     
Loading...