Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

haya sasa wana udsm magharama ndo hayo!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fortunho, Sep 4, 2012.

  1. f

    fortunho Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    angalieni kwenye website ya udsm ili mjue siku ya kuripoti na gharama kebekebe yanayo hitajika chuoni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    It is costless to study at university of dar es salaam than any other college here in tanzania..kumbe hata wakininyma mkopo wao,bado ntaweza kuishi tu hapo mjini!
     
  3. E

    EJay JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 693
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UDSM we acha tu,costless Tsh.77,400/=

    wale wa DUCE na Mkwawa mtafika kwenye campus tarehe 1 october 2011,kama tangazo lilivyoandikwa,sasa ni kama too late au waifanyie marekebisho tangazo lao.
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,051
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kaka msiogope,,,ila mje na pesa ya matumizi mana bumu laweza cnelewa.Karibuni Udsm,the home of gifted children,hapa mjiandae kukariri sana
     
Loading...