Haya sasa ni Maradhi ya Rais Magufuli

Haya sasa ni Maradhi ya Rais Magufuli

Wanaompimga Rais Magufuli Ni mafisadi na wauza madawa ya kulevya na wenye vyeti feki

Sisi Watanzania tunampenda Magufuli,hao wachache wanajiangaisha tu
Kwanini hamjiamnini kuweka uchaguzi huru na wa haki? Mnaogopa nini wakati mnapendwa Tanzania nzima?
 
Wanaomchukia jpm ni hawa

1/ wenye vyeti feki

2/mafisadi

3/ wauza madawa ya kulevya

4/walishindwa kwenye uchaguzi 2015

5/makuwadi wa mafisadi na mabeberu

6/wanaofanya siasa za kuchumia tumbo

State agent
Hivi kwanini msingeamua tu kuacha huu uchaguzi wa Serikali za mitaa kujipima jinsi gani mnakubalika na wananchi. Huu uchaguzi hauna athari zozote kwenu, mngeufanya uwe huru na haki ili mjue jinsi gani mtatembea na uchaguzi wa mwakani. Lakini ndo hivyo, mzoea vya kunyonga vya halali hawezi, endeleeni kuuwa Nchi huku mnajisifia, faida zake mtakuja kuziona.
 
Wanaomchukia jpm ni hawa

1/ wenye vyeti feki

2/mafisadi

3/ wauza madawa ya kulevya

4/walishindwa kwenye uchaguzi 2015

5/makuwadi wa mafisadi na mabeberu

6/wanaofanya siasa za kuchumia tumbo

State agent
Unalipwa mara mbili buku saba na shift ya usiku?
 
Watanzania wangempenda Magufuli angeheshimu box la kura, lakini kwakuwa ukweli ni tofauti na hii sala unayoendesha hapa ndio maana ananajisi box la kura.
Mbaazi ikikosa maua ....
 
Wanaomchukia jpm ni hawa

1/ wenye vyeti feki

2/mafisadi

3/ wauza madawa ya kulevya

4/walishindwa kwenye uchaguzi 2015

5/makuwadi wa mafisadi na mabeberu

6/wanaofanya siasa za kuchumia tumbo

State agent
1.Yeye vyeti vyake halali? 2.Yeye sio fisadi hajauza nyumba za serikali mpaka hawara na mdogo mtu. 3Wauza madawa mnashindwa nini kuwakamata au wanawapa rushwa? 5. Mnashindwa nini kukusanya ushahidi na kuwapeleka mahakamani? 6. Jiwe anafanya nini ujasilia siasa?
 
Lisu alisha olewa ulaya siasa imebaki story

State agent
Kuna watu humuhumu walimbeza Lissu aliposema "Dikteta Uchwara".
Pale ndio ulitakiwa uwe mwanzo mzuri wakuungana na Kina Lissu kukemea mbegu ya udikteta,Aliachwa Lissu pekee kuongea,mwisho wasiku yakamkuta.
Leo mbegu imekuwa mti umetoa na maua ya sumu yanatuangamiza mdogomdogo.
NANI WAKUUKATA HUU MTI?
 
TAFAKARI

➡Yapo mambo mengi ya kuzungumzia siyo kila baada ya dk 5 mtu alete Uzi kumuhusu MAGUFULI , mnatoa mileage kubwa kwake bila hata ninyi kujijua

➡Yapo mengi ya kujadiliwa tujipanue kimawazo,tujifikirishe zaidi tutormitizamo tofauti ya kujenga kkuliko kutumia muda mwingi kumzunguzia MTU
Ni hayo tu
Huyo usiyetaka azungumwe ni factor kubwa ktk kila linalo fanyika ndani ya mipaka ya nchi hii.
 
Magufuli ni mpango wa Mungu.

Wewe unayempinga ndo wale wale wauza madawa ya kulevya, wapiga deals, wenye vyeti feki, waliotumbuliwa n.k

S
H
I
N
D
W
A

Mbafu wewe
 
Wanaompimga Rais Magufuli Ni mafisadi na wauza madawa ya kulevya na wenye vyeti feki

Sisi Watanzania tunampenda Magufuli,hao wachache wanajiangaisha tu
Watu kama huyu ni mfano wa Yuda iskarioti aliye muuza mpaka Yesu ili tumbo lishibe,
Mwisho wao huwa ni kujinyonga, hawaendi mbali
 
Hali hii ndiyo ilivyokuwa ndani ya Zaire ya Mobutu Seseko. Wapinzani wake aliwaua, kuwanunua au kufanya mchezo wa viti na meza.

TV station iliimba sifa za Mobutu na kutwa nzima ni sura yake tu ndiyo ilikuwa kwenye TV.

Watu walikosa ajira, waliokuwa na ajira ni wafanya kazi wa serikali tu. Alihakikisha walinzi wake wanapata mishahara minono ili waendelee kumlinda.
Bahati mbaya hii sio Zaire na Rais Magufuli sio Mobutu. Hii ni Tanzania. Na watu wako huru kuchagua na kukosoa.
 
kupata 100% kwenye uchaguzi ni jambo la kawaida sana. Kama kumbukumbu zako ziko sawa Lowasa 2015 alipitishwa kwa asilimia ngapi na mkutano mkuu Wa CHADEMA kuwa mgombea urais?

Magufuli ni kiongozi wetu sote ,wa Tanzania nzima. kila jambo linamhusu yeye ni habari, taarifa ama tukio la kitaifa. Kama hayo Magazeti na vituo vya runinga vinatutaarifu juu ya matukio na mafanikio ya Rais wetu kuna tatizo gani ? Kama huitaki TBC au nipashe kuna tanzaniadaima kasome hilo

Rais Magufuli licha ya kwamba ni mkuu Wa nchi na serikali pia ni mwenyekiti Wa CCM taifa hivyo atahahakisha CCM inashinda kwa 100% ndani ya siasa kwa kuwa ataulizwa sababu za kushindwa , hilo likumbuke. Kushinda kwa CCM kusihusishwe na mamlaka akiyonayo Rais kama amri jeshi bali kama mwenyekiti Wa CCM
Kwahiyo kifupi unataka kuniambia kipindi cha jakaya wapinzani walikuwa wanajua kujaza fomu vizuri ndo maana hawakuenguliwa ila kipindi hichi wapinzani wamesahau namna yakujaza fomu sio?
 
Hivi kwanini msingeamua tu kuacha huu uchaguzi wa Serikali za mitaa kujipima jinsi gani mnakubalika na wananchi. Huu uchaguzi hauna athari zozote kwenu, mngeufanya uwe huru na haki ili mjue jinsi gani mtatembea na uchaguzi wa mwakani. Lakini ndo hivyo, mzoea vya kunyonga vya halali hawezi, endeleeni kuuwa Nchi huku mnajisifia, faida zake mtakuja kuziona.
Ccm hata ingetimiza ahadi zake asilimia 100 haitakaa iamini Watz
 
kupata 100% kwenye uchaguzi ni jambo la kawaida sana. Kama kumbukumbu zako ziko sawa Lowasa 2015 alipitishwa kwa asilimia ngapi na mkutano mkuu Wa CHADEMA kuwa mgombea urais?

Magufuli ni kiongozi wetu sote ,wa Tanzania nzima. kila jambo linamhusu yeye ni habari, taarifa ama tukio la kitaifa. Kama hayo Magazeti na vituo vya runinga vinatutaarifu juu ya matukio na mafanikio ya Rais wetu kuna tatizo gani ? Kama huitaki TBC au nipashe kuna tanzaniadaima kasome hilo

Rais Magufuli licha ya kwamba ni mkuu Wa nchi na serikali pia ni mwenyekiti Wa CCM taifa hivyo atahahakisha CCM inashinda kwa 100% ndani ya siasa kwa kuwa ataulizwa sababu za kushindwa , hilo likumbuke. Kushinda kwa CCM kusihusishwe na mamlaka akiyonayo Rais kama amri jeshi bali kama mwenyekiti Wa CCM
Masaa 17 yamepita komenti yako haina like hata moja!! Msitue shem aje alike
 
Dada kama una jambo moyoni la kusema ila umelimezea
Hali hii ndiyo ilivyokuwa ndani ya Zaire ya Mobutu Seseko. Wapinzani wake aliwaua, kuwanunua au kufanya mchezo wa viti na meza.

TV station iliimba sifa za Mobutu na kutwa nzima ni sura yake tu ndiyo ilikuwa kwenye TV.

Watu walikosa ajira, waliokuwa na ajira ni wafanya kazi wa serikali tu. Alihakikisha walinzi wake wanapata mishahara minono ili waendelee kumlinda.
 
Nahesabu comment za misukule mpaka sasa nimeshaipata moja hapo juu #2
 
Back
Top Bottom