DesertStorm
JF-Expert Member
- Nov 22, 2015
- 3,315
- 2,740
GDP per capitalHuo utajiri wanaangalia nini boss?
Hivi ya kwetu ni ngapi?GDP per capital
inatia uvivu kufuatilia[emoji23]Hivi ya kwetu ni ngapi?
$124,930 GDP hii ya QATARinatia uvivu kufuatilia[emoji23]
Hivi ya kwetu ni ngapi?
Tz $1100$124,930 GDP hii ya QATAR
Tanzania 2745 GDP.
Population ya QATAR =
Hapana mkuu afande google hasemi hivyo.Tz $1100
Anasemaje?Hapana mkuu afande google hasemi hivyo.
Anasemaje?
Soma hapo.$124,930 GDP hii ya QATAR
Tanzania 2745 GDP.
Population ya QATAR = 2.6 mil
Tanzania population = 57.5 mil
Hapo Tz 2745 GDP Ni $ au Tsh mkuu[emoji52]$124,930 GDP hii ya QATAR
Tanzania 2745 GDP.
Population ya QATAR = 2.6 mil
Tanzania population = 57.5 mil
USD.Hapo Tz 2745 GDP Ni $ au Tsh mkuu[emoji52]
Thamani ya hii moja zetu ni tatu mpaka 5 kama si zaidi...Hata Tanzania tupo , jana kimekuja kitu Air bus Tanzania ndio ya kwanza kubikiri