Haya ndio madhara ya kumpokea Lowassa UKAWA. Vyama vyapasuka rasmi

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
3,312
Points
2,000

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
3,312 2,000
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
 

ligona

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
250
Points
250

ligona

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
250 250
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
Chadema ni watu na elimu zao usitajie nyie ccm km mtafanikiwa na siasa zenu uchwara,viwanda vimewashinda sasa mnajaribu hili ili kupoteza maboya.....fuatilia mapinduzi ya uvccm yenu pale arusha kwa ufisadi mlojijengea lkn sio kwa propaganda za kuzungumzia chadema.
 

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,525
Points
2,000

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,525 2,000
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
chanzo ni LOWASA , leo hii tungekuwa na UPINZANI IMARA , wenyekufanya mambo yake kwa vikao MBOWE anaendelea kumhifadhi huyu jamaa , na kwa sasa yuko kamati kuu ,baada ya kulamba 5B kwa edo
 

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
3,312
Points
2,000

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
3,312 2,000
Chadema ni watu na elimu zao usitajie nyie ccm km mtafanikiwa na siasa zenu uchwara,viwanda vimewashinda sasa mnajaribu hili ili kupoteza maboya.....fuatilia mapinduzi ya uvccm yenu pale arusha kwa ufisadi mlojijengea lkn sio kwa propaganda za kuzungumzia chadema.
Tatizo hamfanyii kazi mnapoelezwa mapungufu hata kama uzi unakuudhi sikiliza.

Hivi unapoongea utumbo kama huo wakati ni wewe ndio uliyetangaza edo fisadi unatumiaje elimu hapo
 

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
2,397
Points
2,000

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
2,397 2,000
mtoa Uzi una shida sana,OK najua unajua ukweli na haki iko wapi! ila unajinafikisha tu hapa.juz kati ulileta Uzi hapa mreeefu sana.unalalamikia serikali yako ya ccm khs FAO la kujitoa,sawa endeleeni kufanya mnayofanya.iko siku
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
44,618
Points
2,000

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
44,618 2,000
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
hii story yako ataielewa house girl wako tu.

Ni nani asiyejua kuwa CCM wanamtumia Lipumba na Mutungi kufanya huu upuuzi wenu?
 

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
3,194
Points
2,000

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
3,194 2,000
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
Lowasa kujiunga Upinzani kosa lake nini hadi asakamwe kila siku? Ufisadi mnaotaja kila siku aliufanya akiwa Chama tawala bila kuandamwa. Nyota yake inangaa alipo mnamchafua. Akifanya hivi fisadi. Ebu tupeane tena maana halisi ya Fisadi.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
82,698
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
82,698 2,000
Heshima kwenu Wanajamvi.

Tumeanza kuona chama kimoja baada ya kingine kumeguka rasmi. CUF wameanza rasmi kwa CUF bara kurudi ofisini huku CUF visiwani Makitawamepigwa butwaa.
Kwa style hii hii, Naonaz bundi huyu.huyu.anatua NCCR kwa Bibi Mosore kurudi madarakani nao pia walipinga sana inshu ya kuungana bila vikao na mtu waliyeamini ni fisadi.

Najua baadhi wananuna nyuzi kama hizi kuonekana lakini ndio ukweli.

Chadema nako.lipo kundi la Dr Slaa, nakumbuka Jon Mnyiika alihoji inakuwaje Mtu asilimu leo na Lorelei apewe usheikh,
Amejifunza lini ethics za chama nk. Hili kundi limezibwa mdomo midomo na nguvu ya pesa ya ulipo popote wapo.

Ukitathmini kwa undani utaona jamaa kawasomesha namba wote, mosi waliotaka kumvua Gamba Dodoma kwa maana ya CCem, Pili vyama shiriki ya UKaWa vilivyopita nchi nzima kutangaza Jamaa ni fisadi.

Baada ya huu.mtikisiko naona CCM kimefanikiwa kukomaa na kubaki madarakani na sasa kiongozi wake mkuu anakubalika.

Chadema hali sio shwari maana mwenyekiti haitishi uchaguzi na inaonekana anakatalia madarakani mithili ya madikteta.

Mbatia nae anawakati mgumu, kabla ya uchaguzi alikuwa na wabunge wengi hasa toka kigoma.

Wote walishindwa baada ya kupoteza muda mwingi na akiwa el.
Akili za panzi hizo
 

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
82,698
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
82,698 2,000
Chadema ni watu na elimu zao usitajie nyie ccm km mtafanikiwa na siasa zenu uchwara,viwanda vimewashinda sasa mnajaribu hili ili kupoteza maboya.....fuatilia mapinduzi ya uvccm yenu pale arusha kwa ufisadi mlojijengea lkn sio kwa propaganda za kuzungumzia chadema.
Asante sana mkuu kwa kulimwagia ukweli hilo gamba
 

Forum statistics

Threads 1,391,969
Members 528,515
Posts 34,094,644
Top