Haya matatizo utayaona Bongo tu!!!

Haya matatizo utayaona Bongo tu!!!

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,886
Reaction score
15,101
View attachment 59175
Asubuhi ya leo,Semi trailer imeharibika kati kati ya bara bara pale Kunduchi Mbuyuni na dereva kaweka Triangle na kukaa pembeni.
This can only happen in Bongoland!!
 
inakera sana hii utakuta umewah kutoka home vizuru ili uwah job unakutana na kizuizi kama hiki mnakaa barabarani zaidi ya masaa 2. mi mkereketwa mkubwa wa foleni za kijinga bongo.
 
ndo nchi ya amani hii ndugu!
hatuko makini kabisaa kwani nani anahusika kuitoa!
hata trafiki atakuambia hajui!
 
Ama kweli bongo tambarare,na usishangae hilo lori likibaki hapo kwa wiki nzima.....
 
Kwanza hamjajiuliza kwenye hiyo double road yeye alikua anaelekea wapi? (opposite direction) Kama sio Pombe za asubuhi ni nini?
 
Back
Top Bottom