Haya funguka majina ya wangoni hapa

Jimmysam

Member
May 31, 2012
37
95
Ngonyan
Mapunda
Matembo

Hivi Y hawa jamaa...,wanapendelea majina ya wanyama?????

Hebu funguka na weewe majina ya hawa ndugu ze2 unaowafahamu.
 

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
4,956
2,000
Mwafisi
Sungura
Katembo
Mbogo
Kwipunda
Komba
Nyati
Simba
Kayombo
Haule
Mpangala
.......etc
 

Advicer

JF-Expert Member
Nov 21, 2010
457
250
Ngonyan
Mapunda
Matembo

Hivi Y hawa jamaa...,wanapendelea majina ya wanyama?????

Hebu funguka na weewe majina ya hawa ndugu ze2 unaowafahamu.

sitaki kuamini kama hujui kua binadamu ni mnyama....!#~'_4_"%'
 

BUSTER

JF-Expert Member
Jan 20, 2015
254
195
Namtumbo
Nakapanya
Nakaguruwe
Matembo
Nguruwe
Kifaru
Penyewe palapala pa mfaranyaki penye ng'uku wengi pala
 

madonga-nyani

Member
Dec 9, 2014
15
0
namtumbo, nakapanya, nanguruwe( hayo ni majina ya maeneo sio ya watu)
kingine tujaribu kuwa wastaarabu na kuheshimu tamaduni za watu, wao wangoni kuamua kutumia majina ya wanyama sio ushenzi so sio vema kusema ni washenzi. ni mtazamo wao na utamaduni wao. % kubwa ya majina ya ukoo ni wanyama;
ngonyani
matembo/katembo/tembo
kifaru
mapunda
nguruwe
nyati
komba
simba, nyoka nk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom