Hawa Wazungu warudi kwao

Hawa Wazungu warudi kwao

Jana nilikuwa kwenye basi tena la vijijini kabisa naenda mjini. Safari ni fupi maana nauli elfu 5 tu

Nimekaa siti na mdada mzungu lika langu kabisa mzungu mwenzie mmama mtu mzima amekaa mbele zaidi

Nimemtongoza kwa tabu na shida sana alaf ananijibu fyongo et LEAVE ME I DON'T WANT YOUR BUSINESS.

HILI SUALA LIANGALIWE KWA KINA
kwanin wazawa hatuzingatiw lakin?????
Tuandamane kama wasauzi tu....
 
Jana nilikuwa kwenye basi tena la vijijini kabisa naenda mjini. Safari ni fupi maana nauli elfu 5 tu

Nimekaa siti na mdada mzungu lika langu kabisa mzungu mwenzie mmama mtu mzima amekaa mbele zaidi

Nimemtongoza kwa tabu na shida sana alaf ananijibu fyongo et LEAVE ME I DON'T WANT YOUR BUSINESS.

HILI SUALA LIANGALIWE KWA KINA
kwanin wazawa hatuzingatiw lakin?????
Ni adabu mbaya inakusumbua, hakuna kingine.
 
Ni wale watu waliozaliwa na kukulia vijijini,amezowea kuwaona wazungu kwenye tv tu,siku kamuona kaona kama vile kakutana na Malaika!

Aje huku abebe box,wazungu ni wakawaida tu.
KWANI MIMI KUZALIWA NA KUKULIA KIJIJINI UNAPUNGUKIWA NINI BOSS??? mbona kama unatupangia kila kitu kwan vp una milik oksijen yetu hapo ulaya???
 
🤣🤣🤣🤣🤣 ila jf
Mkuu nakuunga mkono, haiwezekani wawe na dharau hivyo. Tena anakukataa kwa kimombo kama kakusomesha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom