Hawa Watu.


Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,639
Likes
3,593
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,639 3,593 280
hebu nijuze, hawa watu wanaoigiza picha za ngono ni watu huru kabisa katika jamii zao, yaani kiasi ambacho wanapita mitaani na watu wanawajua kuwa yule ni porn star ameigiza picha fulani na fulni.

Je kuna ambao baadaye waliacha hizo shughuli na kuanzisha maisha ya heshima na kuingia katika ndoa?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hawa ni watu tofauti sana na jami zetu..
wengi na dhani familia zao haziruhusu lakini mtu akisha kua huwezi kumchagulia maisha..
na utashangaa wengine familia zao zinawasaport...

kuna kitu kilinisikitisha sana na kunishangaza " kwenye familia fulani nilisikia ni family bussiness"
wenyewe hafanyi lakini ..
lakini baba ndo director na mama ndo producer....
ujue dunia ndo tumekwisha hivyo...

"ka kuna mtu ataniuliza zaidi kuhusu hili sintojibu samahani"

kuna dada anaitwa Jenna Jamison ni mama anafamilia na watoto wawili ..
she is the richest porn star in the world...
she get $30 million +...... a year...
kasema kaacha hiyo buss sasa ni mama wa nyumbani na anatunza watoto wake..
lakini kitu kinacho mwogpesha sana ni nini atawaambia watoto wake wakikua..
hope nimekujibu..

AD..
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,639
Likes
3,593
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,639 3,593 280
hawa ni watu tofauti sana na jami zetu..
wengi na dhani familia zao haziruhusu lakini mtu akisha kua huwezi kumchagulia maisha..
na utashangaa wengine familia zao zinawasaport...

kuna kitu kilinisikitisha sana na kunishangaza " kwenye familia fulani nilisikia ni family bussiness"
wenyewe hafanyi lakini ..
lakini baba ndo director na mama ndo producer....
ujue dunia ndo tumekwisha hivyo...

"ka kuna mtu ataniuliza zaidi kuhusu hili sintojibu samahani"

kuna dada anaitwa Jenna Jamison ni mama anafamilia na watoto wawili ..
she is the richest porn star in the world...
she get $30 million +...... a year...
kasema kaacha hiyo buss sasa ni mama wa nyumbani na anatunza watoto wake..
lakini kitu kinacho mwogpesha sana ni nini atawaambia watoto wake wakikua..
hope nimekujibu..

AD..[/QUOTE


Asante Afrodenzi, Sijui watoto wake watajisikiaje kwa huyo mama? Huruma kwa kweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Nikazi kama kazi zingine kwenu africa ndo mnaona aibu kwa ulaya hata matangazo yao yapo ktk tv!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Kuna Dada mmoja Italy, ambae alikuwa akifanya picha hizo aliwahi kuwa Mbunge wa huko kwao.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,164
Likes
29,781
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,164 29,781 280
Nikazi kama kazi zingine kwenu africa ndo mnaona aibu kwa ulaya hata matangazo yao yapo ktk tv!
not a big deal. Kama dada zetu wafanya biashara ya miili to survive, why not make few milions and change business.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Ivi kua porn stars ni ilegal hapa kwetu?
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
hawa ni watu tofauti sana na jami zetu..
wengi na dhani familia zao haziruhusu lakini mtu akisha kua huwezi kumchagulia maisha..
na utashangaa wengine familia zao zinawasaport...

kuna kitu kilinisikitisha sana na kunishangaza " kwenye familia fulani nilisikia ni family bussiness"
wenyewe hafanyi lakini ..
lakini baba ndo director na mama ndo producer....
ujue dunia ndo tumekwisha hivyo...

"ka kuna mtu ataniuliza zaidi kuhusu hili sintojibu samahani"

kuna dada anaitwa Jenna Jamison ni mama anafamilia na watoto wawili ..
she is the richest porn star in the world...
she get $30 million +...... a year...
kasema kaacha hiyo buss sasa ni mama wa nyumbani na anatunza watoto wake..
lakini kitu kinacho mwogpesha sana ni nini atawaambia watoto wake wakikua..
hope nimekujibu..

AD..[/QUOTE


Asante Afrodenzi, Sijui watoto wake watajisikiaje kwa huyo mama? Huruma kwa kweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
yeah alikuwa anahojiwa na Oprah ..
anasema hajui hata atawambia nini watoto wake..
kasema labda wataona hizo movies kabla hajawaambia..
na anaogopa sana jinsi watu watakavyo treat watoto wake especially wakianza shule..
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,318
Likes
1,259
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,318 1,259 280
xcuse me bandugu kuna mtu anadili? lakini lazima niwe steling
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
hebu nijuze, hawa watu wanaoigiza picha za ngono ni watu huru kabisa katika jamii zao, yaani kiasi ambacho wanapita mitaani na watu wanawajua kuwa yule ni porn star ameigiza picha fulani na fulni.

Je kuna ambao baadaye waliacha hizo shughuli na kuanzisha maisha ya heshima na kuingia katika ndoa?
igiza na wewe uone
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,881
Likes
305
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,881 305 180
hebu nijuze, hawa watu wanaoigiza picha za ngono ni watu huru kabisa katika jamii zao, yaani kiasi ambacho wanapita mitaani na watu wanawajua kuwa yule ni porn star ameigiza picha fulani na fulni.

Je kuna ambao baadaye waliacha hizo shughuli na kuanzisha maisha ya heshima na kuingia katika ndoa?
Wako huru na wanafahamika - US na Europa hiyo ni kazi kama kazi yeyote ile na inalipa kwelikweli!
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Kuna Dada mmoja Italy, ambae alikuwa akifanya picha hizo aliwahi kuwa Mbunge wa huko kwao.
namfahamu anaitwa Dina Mario,ni mzaliwa wa Brazil ila alikuwa na uraia wa Italy na aliishi na kusoma Italy chama chake ni DMM na mpaka sasa ni kiongozi wa Chama hapa Milan,mtoto wake wa kiume ni shoga na anaclub yake karibu kabisa na San Sirro stadium,mtoto wake wa kike ni Lecturer chuo kikuu cha Florence huko Firenze.namjua mkuu na hata mpaka sasa ni mtamu sana ukimuona anamvuto anajiita Miss Brazil
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
namfahamu anaitwa dina mario,ni mzaliwa wa brazil ila alikuwa na uraia wa italy na aliishi na kusoma italy chama chake ni dmm na mpaka sasa ni kiongozi wa chama hapa milan,mtoto wake wa kiume ni shoga na anaclub yake karibu kabisa na san sirro stadium,mtoto wake wa kike ni lecturer chuo kikuu cha florence huko firenze.namjua mkuu na hata mpaka sasa ni mtamu sana ukimuona anamvuto anajiita miss brazil

kama fiksi fulani hivi mkuu hutudanganyi kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175