wanachadema wenzangu ni kweli kigezo cha jinsia kinaweza kuonekana sio muhimu sana,lakini ni rahisi sana kukitumia na kukijengea hoja kiasi cha kufanya kazi ya kampeni kuwa nyepesi.Ni ukweli ulio wazi kwamba wanawake katika nchi yetu wana manung'uniko ya kuachwa nyuma katika suala zima la uongozi wa nchi,wanaona kama wakati umefika sasa na wao angalau waipate nafasi ya juu ya uongozi wa taifa letu,hii imepelekea vyama vingi sasa kuanza kuwaandaa kinamama kuchukua nafasi hiyo ya juu kabisa,sasa sioni sababu kwa nini chadema tulale usingizi katika hili,chadema inao kinamama wenye uwezo mkubwa kuliko vyama vyote vilivyopo hapa nchini mfano ni huyo mama Halima Mdee,anakisomo kizuri,ni good debator mwenye uwezo mkubwa wa kujenga hoja na pia ni mwanamama jasiri anaesimamia kile anachokiamini bila kujali nani yuko mbele yake,mfano mzuri wa ujasiri wa huyu mama ni kitendo cha kumvaa aliyekuwa meya wa kinondoni bwana Londa,ambaye alikua jeri akiogopwa mpaka na wanaume,mama HALIMA akasema hapana hii haikubaliki,kwa hili aliungwa mkono mpaka na wapinzani wa chadema kutokana na kuchoshwa na umungu mtu wa londa,leo londa ni historia!Mimi nasema shime tumuunge mkono mama Halima Mdee apate ridhaa ya kusimamishwa kugombea urais,she is a good presidential material kwa upande wa kinamama na vijana pia ambao ndio wapiga kura walio wengi,tuwape wapiga kura mtu wao!