- Buffering -
Angalia usije ukawasababishia usumbufu watu bure, kwasababu wataanza na hao wenye mgahawa kuangalia kama wanalipa kodi sawasawa, pili hao ngozi nyeupe watafutiliwa kama wamefuata taratibu zote za uhamiaji na viza zao zitakapokwisha wasikanyage tena nchini maana ni wachochezi....lol
Angalia usije ukawasababishia usumbufu watu bure, kwasababu wataanza na hao wenye mgahawa kuangalia kama wanalipa kodi sawasawa, pili hao ngozi nyeupe watafutiliwa kama wamefuata taratibu zote za uhamiaji na viza zao zitakapokwisha wasikanyage tena nchini maana ni wachochezi....lol
mi sijaelewa ////