Hawa SHILAWADU wa Kenya ni kiboko

Hawa SHILAWADU wa Kenya ni kiboko

Nilichekaga Anikwa ya yule mama anan'gan'gania mume wa mwenzie kwa kisingizio cha kuoteshwa na Mungu
 
Nilichekaga Anikwa ya yule mama anan'gan'gania mume wa mwenzie kwa kisingizio cha kuoteshwa na Mungu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daah alituangusha sana watumishi yule mwanamke
 
Mwanaume akabaki tu kulialia "bibi Yangu bibi Yangu anakwenda" baada ya kumkimbilia analialia
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] daah alituangusha sana watumishi yule mwanamke
 
Mwanaume akabaki tu kulialia "bibi Yangu bibi Yangu anakwenda" baada ya kumkimbilia analialia
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] anakimbiaje wakati kataitiwa na bi mkubwa
 
Nilishasema, hata wale makurumbembe wa uswazi wanaowafuataga watu na matarumbeta kufanya nini sijui. Ije inikute kwangu hali hiyo, mbona kitakuwa kioja cha mwaka!!
 
Naamini watakuwa na vibali maalumu.

Kenya ni wabunifu, ila waliiga ulaya.
Kwa wale wanaotumia Dstv watanielewa zaidi. Ila kwa mara ya kwanza nilikiona kupitia StarTimes.

Huwa najiuliza hata mimi bila majibu. Tena wanafuatilia matukio mengi mno ili kukamilisha fumanizi moja. Tena linakuwa fumanizi kabambe.

Tena kwa wazungu kuna wakati wanakuwa na polisi kabisa.
Dstv channel no ngapi?
 
Ya Leo ilikuwa kali. Mwanamke kaenda anikwa kujua kama 'demu' wake anamcheat, nusura wazichape na 'mume' mwenzie
 
Back
Top Bottom