Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 47,007
- 100,212
Doh....ukiwachunguza sanaaaa....alitumia vizuri. ch..u...pi ...yake
Doh....ukiwachunguza sanaaaa....alitumia vizuri. ch..u...pi ...yake
Hayo ndiyo yalitokea Zimbambwe ya Mugabe. Kenyatta family ni royal family technicallyDada yake kabila hayupo kwenye top ten,na beg lake lililojaa madolari
Hawamsemi tu lakini Janet Kagame is the power behind the wheelJanet Kabila simuoni,Wapi mama J wa Kabila,Mama na mapesa yake, hata Dubai wanamtambua
Nashangaa Mama Jaynet sijamuonaJanet Kabila simuoni,Wapi mama J wa Kabila,Mama na mapesa yake, hata Dubai wanamtambua
Angola wali bail out Portugal ilipopitia recessionIsabella toka Mzee wake atoke madarakani amedrop ,hisa nyingi aliuza
Yeah part of is true....but usisahau kwamba Jomo Kenyatta alikuwa ni land grabber....kanyakua ardhi kubwa ya wakenya.... ndio maana leo pale kenya Uhuru Kenyatta ameanzisha vita na wala rushwa wakubwa GRAFT CORRUPT lkn wakenya wanamwambia.....he who come to equity must do equity....arudishe kwanza ardhi ambayo baba yake aliibia wanyonge.....Baada ya uhuru wazungu wali seal deal na Kenyatta asiwafukuze wale settlers in return walimpa bakshishi.
Nyerere alichagua ujamaa pia waingreza walikua guardians hivyo hawakuwekeza sana Tanzania kama walivyowekeza Kenya
Hv alishatoa ngoma yake Jeniffer Lopez?Shishi beeebi
And he went quiet. Ninasikia ukwapuaji unafanywa na vice yeye ana keep clean handsYe
Yeah part of is true....but usisahau kwamba Jomo Kenyatta alikuwa ni land grabber....kanyakua ardhi kubwa ya wakenya.... ndio maana leo pale kenya Uhuru Kenyatta ameanzisha vita na wala rushwa wakubwa GRAFT CORRUPT lkn wakenya wanamwambia.....he who come to equity must do equity....arudishe kwanza ardhi ambayo baba yake aliibia wanyonge.....
Hawamsemi tu lakini Janet Kagame is the power behind the wheel
navyofahamu mimi yule ndiye namba Moja" ana mawe ile mbayaYule dada wa Angola vipi.?
Ni mtoto wa Raisi kama sikosei .Kawekeza sana kwenye mawasiliano
hahaaMama Ngina zake alipewaga bure na wakenya au?[emoji33]
Na bado wanawake ni zamu yetu walahi!
na hayo pia ni wizi tu" alipaswa kuyarejesha kwa wananchi tu "...Hizi mali amerithi kutoka kwa mume wake mzee Jomo Kenyata si unajua kwamba wazungu walikuwa wana mashamba maelfu ya ekari sasa baada ya uhuru wazungu wakayarudisha kwa serikali ya Kenya mzee Kenyata ndio akayachukua na kuyafanya mali yake
lmfao '' kweli hiyo inaitwa habari picture" kumbe pini nazo zinafanyaga hako kamchezo" kumbe ndio maana zinazaliana sanaPole mke wangu...! Nyamaza kimya umpe sifa ya upumbavu wake.
Njoo tulale mama muda wa kujenga familia huu na kutimiza amri ya Mungu kujaza dunia. Mpaka hizi style ziishe siyo mchezo[emoji116][emoji116]View attachment 877924
hahaa Jf bwanaNa yule mwanaume anayetaka kufunga safari Marekani kuja kwenye ile party kumchapa vibao mwanamke tumwitaje?
Uhuru hana kashfa ya rushwa asilimia kubwa ya utajiri wake ni wa kurithi but huyo DP ndio inasemekana ni mla rushwa mkubwa na ni bilionea kwa sasa hata IPSOS poll wamemtaja kama ndio the leading corrupt officer in Kenya.... kwamfano hata ile hoteli ya Weston ....amabayo ni yake inasemekana imejengwa juu ya kiwanja cha shule ya watotoAnd he went quiet. Ninasikia ukwapuaji unafanywa na vice yeye ana keep clean hands