Hawa Ndiyo Wanawake Matajiri Zaidi Afrika

Hawa Ndiyo Wanawake Matajiri Zaidi Afrika

Hivi nyie watu mnaopenda kuandikaga upumbavu wenu kwa watu wasiowajua mnawazaga nini? We nishawahi kukudanga au nishawahi mdanga baba ako?
Embu tuwe na mipaka. Mnapenda Sana kujifanya mnajua watu.
Sina kijiko ulijuaje Kama sio umbea mtoto wa kiume? Mmezidi kutuona sisi tuko tu huku Kama vile hatuna kazi za kufanya.
JIHESHIMU. Sijawahi kukuvunjia heshima ila nimeshindwa kukuvumilia.
Pole mke wangu...! Nyamaza kimya umpe sifa ya upumbavu wake.

Njoo tulale mama muda wa kujenga familia huu na kutimiza amri ya Mungu kujaza dunia. Mpaka hizi style ziishe siyo mchezo[emoji116][emoji116]
tapatalk_1537099216763.jpeg
 
Pole mke wangu...! Nyamaza kimya umpe sifa ya upumbavu wake.

Njoo tulale mama muda wa kujenga familia huu na kutimiza amri ya Mungu kujaza dunia. Mpaka hizi style ziishe siyo mchezo[emoji116][emoji116]View attachment 877924
asante bby. Ila kuna mipumbavu JF inakera Sana. MTU hakujui humjui anaanzaje kukuandikia ujinga sasa. Halafu yalivyo matahira yanakuja pm yakirudi huku yanaandika ujinga. Ndo maana siwajibugi maana naona najichosha kumjibu MTU asie na heshima
 
Mpuuze tu my sweetpotato, mimi huwa namchunguza mtu kabla ya kumjibu..!

Some people they deserve to say/writte what they have in their mind...!
asante bby. Ila kuna mipumbavu JF inakera Sana. MTU hakujui humjui anaanzaje kukuandikia ujinga sasa. Halafu yalivyo matahira yanakuja pm yakirudi huku yanaandika ujinga. Ndo maana siwajibugi maana naona najichosha kumjibu MTU asie na heshima
 
Mpuuze tu my sweetpotato, mimi huwa namchunguza mtu kabla ya kumjibu..!

Some people they deserve to say/writte what they have in their mind...!
Haya bby ngoja nije tulale. Namuacha na utahira wake.
 
Kuna mdada kuna Uzi humu ,unasema alikamtwa Congo na begi la dola ,kaka ake rais ni namba ngapi ?
 
Hivi nyie watu mnaopenda kuandikaga upumbavu wenu kwa watu wasiowajua mnawazaga nini? We nishawahi kukudanga au nishawahi mdanga baba ako?
Embu tuwe na mipaka. Mnapenda Sana kujifanya mnajua watu.
Sina kijiko ulijuaje Kama sio umbea mtoto wa kiume? Mmezidi kutuona sisi tuko tu huku Kama vile hatuna kazi za kufanya.
JIHESHIMU. Sijawahi kukuvunjia heshima ila nimeshindwa kukuvumilia.
Usiniangushe mama kubishana hovyo na watu, hebu mpotezee.
 
Hivi nyie watu mnaopenda kuandikaga upumbavu wenu kwa watu wasiowajua mnawazaga nini? We nishawahi kukudanga au nishawahi mdanga baba ako?
Embu tuwe na mipaka. Mnapenda Sana kujifanya mnajua watu.
Sina kijiko ulijuaje Kama sio umbea mtoto wa kiume? Mmezidi kutuona sisi tuko tu huku Kama vile hatuna kazi za kufanya.
JIHESHIMU. Sijawahi kukuvunjia heshima ila nimeshindwa kukuvumilia.
Swafiiii sana walahi
 
Back
Top Bottom