Hawa ndio wasomi wetu wakuu.....


only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Hii ni moja ya post za Mwita25 kwenye jukwaa la siasa,amabaye ni degree holder ya fishing toka UDSM......

"Mkinga is attempting to pave her way towards 2015 elections. His vitriol and caustic remarks against CCM are largely fictitious and utterly spurious. His trend has normally been followed by a lot of knavish protagonists who manipulate their platforms just to find their way into politics. So I don't see any genuine willingness inside this loquacious crusader but only a desire to leadership.

Angalia kwenye hayo maneno yaliyowekewa rangi nyekundu,jamaa anazungumzia mwanamke au mwanaume....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,936
Likes
46,573
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,936 46,573 280
Mimi ngoja nisiseme sana kuhusiana na haya mambo ya usomi manake sikawaii kuambiwa nawaonea wivu bure.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Heee, hivi Mwita kasomea uvuvi? My cousin who never went beyond 4th grade was one great fisherman. He could have taught Mwita 25 a thing or 2 his English gibberish notwithstanding
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
29
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 29 0
inatokea mtu kukosea mara kwa mara... mi niliwahi kuteleza, nikaandika global warning instead of global warming nikakosolewa tu pale pale, hawakunianzishia thread ya kunisema. kama ni kosa la kutojua angerudia HER kote. lazima anajua ila hakua focused kwenye orthography.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
nadhani ulikua ni uongo mtupu na ukiwa muongo usiwe msahaulifu
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hii ni moja ya post za Mwita25 kwenye jukwaa la siasa,amabaye ni degree holder ya fishing toka UDSM......

"Mkinga is attempting to pave her way towards 2015 elections. His vitriol and caustic remarks against CCM are largely fictitious and utterly spurious. His trend has normally been followed by a lot of knavish protagonists who manipulate their platforms just to find their way into politics. So I don't see any genuine willingness inside this loquacious crusader but only a desire to leadership.

Angalia kwenye hayo maneno yaliyowekewa rangi nyekundu,jamaa anazungumzia mwanamke au mwanaume....
Ungetumia muda wako kutafuta makosa ya mrekwe ungesaidia sana hili taifa. Huyo Rais wako mwenyewe aliwahi kusema 'ladies and gentlemen, welcome to the dancing floor'. Hii ilitokea June 2008 pale AICC kwenye mkutano wa Sullivan.
 
N

nigregory

Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
N

nigregory

Member
Joined Dec 20, 2010
5 0 0
Hivi Kujua Kiingereza ndio Usomi au uwezo wa kufikiri? Acheni Upumbavu. Huu ndio ujinga wa Watanzania walo wengi. Utasemaje kuhusu wachina, warusi, wajapani, na wengineo wasiotumia kiingezera. Basi kwa mantiki hiyo ukizaliwa uingereza au marekani, Australia huna haja ya kwenda shule manake si unweza kuongea kiingereza hata kama hujui kuandika lugha yenyewe.
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Aagh! Mijitu inaandika kiswahili kibovu humu kama mizungu lakini haianzishwi thread kukosoa lakini hiyo typing error kidogo kwenye lugha ya kigeni ndio tuamini kwamba jamaa degree yake fake... hapana hizo ni fikra tegemezi...
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Heee, hivi Mwita kasomea uvuvi? My cousin who never went beyond 4th grade was one great fisherman. He could have taught Mwita 25 a thing or 2 his English gibberish notwithstanding
Sasa na wewe umeandika nini hapo?
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Hivi Kujua Kiingereza ndio Usomi au uwezo wa kufikiri? Acheni Upumbavu. Huu ndio ujinga wa Watanzania walo wengi. Utasemaje kuhusu wachina, warusi, wajapani, na wengineo wasiotumia kiingezera. Basi kwa mantiki hiyo ukizaliwa uingereza au marekani, Australia huna haja ya kwenda shule manake si unweza kuongea kiingereza hata kama hujui kuandika lugha yenyewe.

Mkuu huyu jamaa aliwai jitapa hapa JF kuwa ana GPA ya 4 kwenye cheti chake cha bachelor na anajua kiingereza kuliko ma-pro wa CHADEMA,sasa Mungu amfichi mnafiki,ona sasa....
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Aagh! Mijitu inaandika kiswahili kibovu humu kama mizungu lakini haianzishwi thread kukosoa lakini hiyo typing error kidogo kwenye lugha ya kigeni ndio tuamini kwamba jamaa degree yake fake... hapana hizo ni fikra tegemezi...
Mkuu hii sio typing error acha kutetea uharo......hii ni kutojua wapi itumike his au her na kwa wakati gani na kitu gani.....
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0

Mkuu huyu jamaa aliwai jitapa hapa JF kuwa ana GPA ya 4 kwenye cheti chake cha bachelor na anajua kiingereza kuliko ma-pro wa CHADEMA,sasa Mungu amfichi mnafiki,ona sasa....
Inawezekana unacheza ngoma usiyoijua.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Mtoa hoja nadahani unataka kutupotosha ,kisa Mwita 25 amekuwa akishambuliwa na wewe basi unatafuta umaarufu kwa kumshambulia kwa hoja zisizo na msingi.Huo usomi unaotaka kutuambia hapa ni upi? Kwa hiyo Baadhi ya Ma Dr na Ma prof wa vyuo vikuu ambao hawajui kingereza vyea kama waingreza wao sio wasomi!?
Uwe unatafakari unachokileta kwenye jukwaa sio kuwa kujenga hoja kwa msukumo wa kiitikadi.
Pia unaonyesha wewe ulivyo mvivu wa kufikiri na kuoanisha hoja ,umeshasema yy ana degree ya fishing -ulitakiwa upime usomi wake kwenye field yake ya fishing,sio kwa makosa ya kiuandishi wa lugha.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hii ni moja ya post za Mwita25 kwenye jukwaa la siasa,amabaye ni degree holder ya fishing toka UDSM......

"Mkinga is attempting to pave her way towards 2015 elections. His vitriol and caustic remarks against CCM are largely fictitious and utterly spurious. His trend has normally been followed by a lot of knavish protagonists who manipulate their platforms just to find their way into politics. So I don't see any genuine willingness inside this loquacious crusader but only a desire to leadership.

Angalia kwenye hayo maneno yaliyowekewa rangi nyekundu,jamaa anazungumzia mwanamke au mwanaume....
Kwa taarifa yako mimi namiliki Diploma in Clinical Medicine niliyoipata Mafinga COTC 2000-2002. Kazini natambulika kama Clinical Officer aka Afisa Tabibu. Hiyo degree yako ya Fishing gawaneni na Nape! Mimi siitambui
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Jamani lets be honest, hata wasomi kiasi gani huwa wanakosea kwenye uandishi wao wa awali na nido maana kunakuwa na proof-reading na wakati mwingine hata kupatia watu wengine kupitia na kuona makosa kama haya........unaweza kuona makosa madogo kwa nini hajayaona lakini ukweli makosa madogo huwa ndiyo hayaonekani zaidi

All in all, nakakubali kanglishi ka mkuu Mwita25 maana duuuuhh!! inabidi nikatafute kadikshenari kangu kuongeza msamiati mpya.....mwe ananikumbushaga sana enzi zile za Sekretari Maimuna na ".....anaongea kiingereza kigumu".....
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Achen mambo ya kizaman kukosea ni kitu cha kawaida kwa mwanadamu, Nyie vipi ?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Kwa taarifa yako mimi namiliki Diploma in Clinical Medicine niliyoipata Mafinga COTC 2000-2002. Kazini natambulika kama Clinical Officer aka Afisa Tabibu. Hiyo degree yako ya Fishing gawaneni na Nape! Mimi siitambui
Umeulizwa? Halafu wewe jamaa ni mshamba sana! Kuna siku ulikuwa unajitapa eti una Harrier lako unataka kwenda nalo Arusha from Dom! Kuendesha Harrier ni ujanja?
Arusha yenyewe ulikuwa hata huijui..afadhali uliadmit mwenyewe!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Hivi Kujua Kiingereza ndio Usomi au uwezo wa kufikiri? Acheni Upumbavu. Huu ndio ujinga wa Watanzania walo wengi. Utasemaje kuhusu wachina, warusi, wajapani, na wengineo wasiotumia kiingezera. Basi kwa mantiki hiyo ukizaliwa uingereza au marekani, Australia huna haja ya kwenda shule manake si unweza kuongea kiingereza hata kama hujui kuandika lugha yenyewe.
Tatizo ni kwamba vyote viwili vinatumia akili!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,730
Likes
47,461
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,730 47,461 280
Umeulizwa? Halafu wewe jamaa ni mshamba sana! Kuna siku ulikuwa unajitapa eti una Harrier lako unataka kwenda nalo Arusha from Dom! Kuendesha Harrier ni ujanja?
Arusha yenyewe ulikuwa hata huijui..afadhali uliadmit mwenyewe!

Taratibu green guard unatema mate sana.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Jamani lets be honest, hata wasomi kiasi gani huwa wanakosea kwenye uandishi wao wa awali na nido maana kunakuwa na proof-reading na wakati mwingine hata kupatia watu wengine kupitia na kuona makosa kama haya........unaweza kuona makosa madogo kwa nini hajayaona lakini ukweli makosa madogo huwa ndiyo hayaonekani zaidi

All in all, nakakubali kanglishi ka mkuu Mwita25 maana duuuuhh!! inabidi nikatafute kadikshenari kangu kuongeza msamiati mpya.....mwe ananikumbushaga sana enzi zile za Sekretari Maimuna na ".....anaongea kiingereza kigumu".....
red and bolded: Kweli sasa naamini 'waacheni wafu wazikane wenyewe kwa wenyewe", khaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,238,019
Members 475,830
Posts 29,309,909