Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Yesu awe chini awe kati, atabaki kuwa Yesu tu mkombozi wa ulimwengu,
Sijawahi ona mtu akitoa pepo kwa jina la Muhammad.

sawa baba mtumishi, mapepo, uchawi, umaskini, mimba, utajiri, nuksi vyote vinatoka kwa jina la Yesu. sisi hatumuombi Muhammad tunamuomba Mungu, Muhammad kaja kutufundisha tu jinsi ya kuabudu Mungu na dini yetu kwa ujumla, so bila shaka huwezi kusikia tukimuomba Mohammad atukidhi haja zetu
 
Huyo namba 5, aisee! Is that an A. K. A or something!
 
Is someone called "Kennedy luther" on the list!? Usilazimishe, Nyerere & Mandela hawana worldwide impact, period!
hii list jamaa kasema ni ya mwaka 1978, maana mwenyewe nilikuwa nimeshangaa osama bin laden hayupo
 
unatumia vigezo gan katka kuwarank mbn unaweka Jesus wa3 wakt ana ngv kuwashndw wot
 
Yesu awe chini awe kati, atabaki kuwa Yesu tu mkombozi wa ulimwengu,
Sijawahi ona mtu akitoa pepo kwa jina la Muhammad.[/
Hata mimi sijawahi kuona mtu akitolewa pepo kwa jina la yesu in reality halafu akaishi kwa kawaida kama alivyokuwa mwanzo unless other wise ni pepo fake tu.
 
Wema sepetu wapi hapo kawa influence wadada wa mjini kua kuna maisha bila kufanya kazi na unaishi kisista duu..!!!maisha ya touchscreen.
 
Umejitahidi. but kuna mtu mmoja mashuhuri sana umemsahau anaitwa ALBERT PIKE huyo jamaa ni hatarii...

Now unavoona dunia inavoenda yeye ndo aliipangilia iende hivyo.

Kuna kitabu chake kinaitwa "MORALS AND DOGMA" tafuta sijui utakipata wapi hapa Tanzania. yaani huyu jamaa ni nooooma sana I think yeye na God ni mtu na mdogo wake, au ni mapacha
Hatari
 
ulivyopanga mwanzo tu umeharibu mmoja kumpa namba 1 halafu mwingine namba 3 anazidiwa na Isaac Newton kweliiiii.....???
umenisikitisha sana....
Nilitaka kusema same thing..na toka lini MuhammadMuhammad na Newton wakawa na influence kuliko Yesu
 
Africa buana...... Yaani historia yetu tunaandikiwa na wazungu.....
Wapi waafrika hapo? Au sisi ni dunia nyingine?
 
Wako wapi akina MENELIK II, HAILE SELASSIE I, MALCOLM X, DEDAN KIMATHI WACHIURU, Maheru Imhotep, Queen Nzinga, Walter Sisulu,Queen makeda wa Sheba (malkia wa Sheba)
Jamani, hiyo list imetoka mwaka 1978, hao mnaohoji hawakuwa na hiyo contribution

Labda muandae ya kwenu Leo muitoe
 
Da yaani hata madiba au mwl hawapo aaah!!, naendelea kuamini wakoloni bado wanatutawala ila kwa njia ingine kabisa![emoji85]
Hapa hatuzungumzii afrika jamaa ni dunia.
kwanza madiba ni nani hasa mapaka awepo hapo.

Bora hata Mwalimu JK
 
Back
Top Bottom