Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Umejitahidi. but kuna mtu mmoja mashuhuri sana umemsahau anaitwa ALBERT PIKE huyo jamaa ni hatarii...

Now unavoona dunia inavoenda yeye ndo aliipangilia iende hivyo.

Kuna kitabu chake kinaitwa "MORALS AND DOGMA" tafuta sijui utakipata wapi hapa Tanzania. yaani huyu jamaa ni nooooma sana I think yeye na God ni mtu na mdogo wake, au ni mapacha
Astakafirrullah laathim,
 
Hii kitu toka kitambo huwa naona waislamu wanafurahia sana kuna siku moja ya mtoa hutuba aliongea masjid. But mi nipo against kabisa kwa mtume kuwekwa namba moja... hapo kuna kitu walilenga ili aonekane kwamba yeye ni most powerful and influencial person with individual talent wakati mtume (s.a.w) alikuwa hajui kusoma wala kuandika mpaka anakuja kupewa utume...na mengine mengi hata uwezo wake katika mambo mengi ni Quran pamoja na matendo yake ndiyo yalifanya so hivyo vyote vimetokana na uwezo wa Mwenyezi Mungu (s.w).

Tumswalie mtume
S.a.w
 
Unaigiza nilitaka kupanik ila baada ya kusoma jina lako nikatulia,asante kwa kuwasilisha
 
Wako wapi akina MENELIK II, HAILE SELASSIE I, MALCOLM X, DEDAN KIMATHI WACHIURU, Maheru Imhotep, Queen Nzinga, Walter Sisulu,Queen makeda wa Sheba (malkia wa Sheba)
 
Wako wapi akina MENELIK II, HAILE SELASSIE I, MALCOLM X, DEDAN KIMATHI WACHIURU, Maheru Imhotep, Queen Nzinga, Walter Sisulu,Queen makeda wa Sheba (malkia wa Sheba)
Ni list ya Ulaya,America na Asia
 
mmhh waafrika vip. au sie ni wa sayari nyingine?
Walioandika hiyo ni wazungu hawawezi kumweka mwafrika, ila waafrika tuna historia nzuri na ndefu sana mpaka wanasayansi waliokuwa wanawatumia wazungu kutoka afrika kwa siri hawataki dunia ijue
 
Wako wapi akina MENELIK II, HAILE SELASSIE I, MALCOLM X, DEDAN KIMATHI WACHIURU, Maheru Imhotep, Queen Nzinga, Walter Sisulu,Queen makeda wa Sheba (malkia wa Sheba)
Hao inabidi uwatengenezee list nyingine mkuu
 
Osama bin Laden hayupo? huyu ame influence hii dunia sana, na influence haimaanishi lazima iwe positive
vip kuhusu Carl Max?
 
Umejitahidi. but kuna mtu mmoja mashuhuri sana umemsahau anaitwa ALBERT PIKE huyo jamaa ni hatarii...

Now unavoona dunia inavoenda yeye ndo aliipangilia iende hivyo.

Kuna kitabu chake kinaitwa "MORALS AND DOGMA" tafuta sijui utakipata wapi hapa Tanzania. yaani huyu jamaa ni nooooma sana I think yeye na God ni mtu na mdogo wake, au ni mapacha

sina uhakika ila nimeskia jamaa alikua mchawi sana, na hiyo copy ya morals and dogma inatumika kama holy book na secret societies
 
Osama bin Laden hayupo? huyu ame influence hii dunia sana, na influence haimaanishi lazima iwe positive
Ni kweli. Lakini kama ilivyobainishwa kwenye mada hiyo ranking ilifanyika 1978 au muda mfupi kabla ya mwaka huo na wakati huo Osama alikuwa hata hajulikani.
 
Namba 1, kweli kawafundisha watu kujilipua na kuua watu wasio na hatia!! Kuanzisha vikundi vya kigaidi, kulazimisha imani yake aliyobuni na kuiba vipande vya mistari kutoka kwingine....eti ndio ya kweli! !

good thing alieandika ni katika nyie na mwana sociology mkubwa, amesoma na kutafiti akajithibitishia akaja na hiyo list. nakushauri na wewe usome na utafiti unaweza ukapata jibu usitumie matamanio ya nafsi.. *no research no right to speak*
 
Albert Einstein uvumbuzi wake wa umeme ulileta mabadiliko makubwa sana duniani, pamoja na kuwa Benjamin Franklin na Michael Faraday walianza theories lakini Albert Einstein alibreak the code. Umeme ni kitu kilicholeta mapinduzi makubwa sana ya dunia, kufuatia na computer.
Einstein alivumbua umeme kweli? Au unamuongelea Tesla? Sawa lakini ukiangalia kwenye angle ya nuclear formula ya mabomu ya nuclear.
 
Einstein???! Umeme???! sio Faraday?
Mimi nimeshangaa madhani alikuwa anamuongelea Tesla mfalme wa AC. na alikuwa na mpango wa kutengeneneza kifaa cha kurusha umeme dunia nzima Wamarekani wakamzima.
 
Umejitahidi. but kuna mtu mmoja mashuhuri sana umemsahau anaitwa ALBERT PIKE huyo jamaa ni hatarii...

Now unavoona dunia inavoenda yeye ndo aliipangilia iende hivyo.

Kuna kitabu chake kinaitwa "MORALS AND DOGMA" tafuta sijui utakipata wapi hapa Tanzania. yaani huyu jamaa ni nooooma sana I think yeye na God ni mtu na mdogo wake, au ni mapacha
mkuu usimfananishe Mungu na albert,Mungu ni mmoja na ukuu wake haulinganishwi.Tuambie in summary huyo jamaa alifanya nini? Jambo moja ukuu wa Mungu kuumaa binadamu dah hapo ndo huwa nasema God is great
 
good thing alieandika ni katika nyie na mwana sociology mkubwa, amesoma na kutafiti akajithibitishia akaja na hiyo list. nakushauri na wewe usome na utafiti unaweza ukapata jibu usitumie matamanio ya nafsi.. *no research no right to speak*
Sawa, na mimi ninasema, alimaanisha kubadili kweli akili kama kuua wenzio!! Mna waamini wazungu skuiz eeh!
 
Back
Top Bottom