Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Hawa ndio waliofanya dunia kufika hapa tulipo

Hiyo orodha nakataa kwa jins ilivyopangwa.Kuna watu weng tu wameachwa ambao ni wa muhimu zaid ya walotajwa hapo.

Halafu ingekua bora zaid kama ungeelezea mchango wa kila mmoja ktk dunia hii ili tujue thaman ya kaz yake na nafasi yake ktk orodha yako.
 
Umejitahidi. but kuna mtu mmoja mashuhuri sana umemsahau anaitwa ALBERT PIKE huyo jamaa ni hatarii...

Now unavoona dunia inavoenda yeye ndo aliipangilia iende hivyo.

Kuna kitabu chake kinaitwa "MORALS AND DOGMA" tafuta sijui utakipata wapi hapa Tanzania. yaani huyu jamaa ni nooooma sana I think yeye na God ni mtu na mdogo wake, au ni mapacha
Acha kufuru mkuu! Ina maana Mungu nae katokana na tone la manii?
 
Kwa kuwa umetumia neno 'watu' walioleta mabadiliko duniani basi sidhani kama Yesu Kristo anastahili kuwa ktk hiyo list. waache akina Mohamed kwani ni binadamu! Yesu Kristo alikuwa zaidi ya mwanadamu! Twasoma ktk maandiko; 'Mungu aliupenda sana ulimwengu hadi akamtuma mwanae wa pekee kwenda kuukomboa ulimwengu'
 
Kwahiyo hata mimi sijachangia chochote katika hii dunia? Wanataka kusema hata kupanda miti tu sijapanda? Hii ni takataka.
 
Da yaani hata madiba au mwl hawapo aaah!!, naendelea kuamini wakoloni bado wanatutawala ila kwa njia ingine kabisa![emoji85]

Pengine hujafahamu vigezo alivyotumia kuandaa hiyo rist.
 
Mother Theresa na Gandhi hawamo kwenye list I wonder kwa nini mimi simo
 
Back
Top Bottom