Hawa nao wamehusika kwenye uchakachuaji kwa kimedia

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
blog7.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Huyo Masaku jana alikuwa bize kumkandamiza Regia wetu ITV kwa saa lizima alikuwa anamfagilia Mteketa....nasikia ni mtu wa huko...yaani hakujua hata ya kuwa Regia ni Mama yeye akimwita Bwana Mtema...kwa kweli nimevunja screenyangu jana
 
Meale

Meale

Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
92
Likes
0
Points
0
Meale

Meale

Member
Joined Nov 24, 2009
92 0 0
Baadhi ya waandishi wa habari wamekuwa wakionyesha ushabiki wao wa kisiasa wazi wazi bila kificho.
 
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
568
Likes
49
Points
45
Kilbark

Kilbark

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
568 49 45
Wanakiuka maadili ya Uandishi. Hata hivyo, tegemea mbwa yoyote kumheshimu bwana wake hata kama atampiga teke.
 
Amanda

Amanda

Senior Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
150
Likes
10
Points
35
Amanda

Amanda

Senior Member
Joined Mar 24, 2010
150 10 35
Hakuna mwandishi wa habari anayetumia taaluma yake ipasavyo tanzania hii, woote wababaishaji, wamejawa na ushabiki na njaa tupu. Siwapendi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Hakuna mwandishi wa habari anayetumia taaluma yake ipasavyo tanzania hii, woote wababaishaji, wamejawa na ushabiki na njaa tupu. Siwapendi
Wambea sana...yaani ungemuona huyo MASAKUU jana ungelia.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Hapa tanzania hatuna waandishi bali maripota
 
J

JIWE2

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
124
Likes
5
Points
35
J

JIWE2

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
124 5 35
Media ya tanzania imethibitika kuwa si muhimili wa nne wa nchi.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Masakuu walimpiga chini kura za maoni naona anabembeleza apewe favour ya presdaa au anjipanga tena kwa twent fifteeeeeeeeeeeeen!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Masakuu walimpiga chini kura za maoni naona anabembeleza apewe favour ya presdaa au anjipanga tena kwa twent fifteeeeeeeeeeeeen!!
Mnafiki tu hana issue zee zima hovyooo eti anajicompare na Larry King wa CNN
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mnafiki tu hana issue zee zima hovyooo eti anajicompare na Larry King wa CNN
Huko ni kulinganisha RUNGU na AK-47........Nicampoon tu huyu MASAKUU
 
S

smwansasu

Member
Joined
Aug 19, 2009
Messages
14
Likes
1
Points
0
S

smwansasu

Member
Joined Aug 19, 2009
14 1 0
Wapo waandishi wenye kujali taaluma yao hapa Tanzania. Wapo akina Ulimwengu, Johnson Mbwambo, nk Pia walikuwepo akina Katabaro tena enzi hizo ya vigazeti vichache vyenye kujikomba kwa wakubwa!!
 
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2010
Messages
265
Likes
0
Points
0
B

bob giza

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2010
265 0 0
huko ni kulinganisha rungu na ak-47........nicampoon tu huyu masakuu
hahahaha nimeipenda hii...hii ndo saizi yake..yaani masako ni kama rungu tuu anataka jilinganisha na ak 47 ahahahahahahahahaha saaafi....pomole yule..
 
A

artist

Member
Joined
May 13, 2009
Messages
64
Likes
0
Points
0
A

artist

Member
Joined May 13, 2009
64 0 0
hahahaha nimeipenda hii...hii ndo saizi yake..yaani masako ni kama rungu tuu anataka jilinganisha na ak 47 ahahahahahahahahaha saaafi....pomole yule..
Poa jamani lakini tusiwakatishe tamaa wapambanaji walioko ktk media kwa sababu tu ya wachakachuaji wachache kama Mtanzania, Rai na Jambo Leo. Wako watu ktk media mfano Kulikoni, Thisday na Mwananchi au Tanzania Daima ndio wamesaidia mabadiliko tunayoyaona leo na tunayoyashangilia, kwa hiyo tusikurupuke tu kuanza kuchakachuana sisi kwa sisi.
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Wana JF
kwanza, lazima tukubali kuwa kila mtu anamtazamo wake katika kuchambua au kuangalia suala fulani na ni haki yake,
Pili, kila mtu ana haki yake ya kidemokrasia kushabikia upande fulani na hakuna mtu mwenye haki ya kutaka kujua kwanini ni shabiki
Tatu, kina mtu yuko huru kuwa mwanachama wa chama chochote hivyo akajisikia anawajibu wa kusemaa chama chake 'positively'
Nne, Kuna baadhi ya watu hawako katika kundi lolote kazi yao ni kuwa critical katika masuala mbalimbali bila kujari ni la chama gani
Tano, JF ni jukwaa huru kwa mtu yeyote bila kujari yuko upande gani katika makundi niliyotaja hapo juu

Kwa mantiki hiyo si sahihi kwa wale ambao wanakuwa na mawazo tofauti hasa na wale washabiki na wanachama na wapenzi wa CHADEMA kuanza kusakamwa, kuonekana hawafai, kuwatukana n.k
Wale wanaJF ambao wamekuwa wanawasakama wanaJF wngine ambao wametofautina nao kimawazo, kiitikadi na mitazamo ni namna ya kuonyesha ufinyu wa mawazo, kutokomaa kimawazo na udikteta wa mawazo. Wanatakiwa kubadilika kimawazo wawe wanajibu hoja kwa hoja badala ya kutukana na kukashfu wana JF wengine.

Wana JF hao wakumbuke kelele za chura hazimzii ng'ombe kuywa maji, la msingi ni kufanya uchambuzi wa kina wa hoja na kuona wapi palekebishwe kwa manufaa ya baadae, hivyo kwa namna fulani wan JF tuwe kama pressure / lobbying group kwenye society ili kurekebisha mambo.
Kama mtindo utakuwa wa namna hii JF itakuwa kama jukwaa la MBAYUWAYU ambapo nafikiri hata founders wetu wa JF wasingependa tuwe mbayuwayu ila wangependa tufanye kitu cha kuleta mabadiliko katika jamii yetu
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
he is one of CCM vuvuzelas, jitu zima hovyo, i hate him, sauti kama paka mzee kabanwa na mlango, ana sauti mbaya huyu, sijui amepataje kazi ya kutangaza, alivyokuwa anatangaza habari za Mtema nilikuwa na kunywa maji nikashtukia nimemwagia yote kwenye Screen, anaudhi huyu, ww acha tu shiit, CCM ina watu waajabu duh, what an idiot,
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,748
Likes
1,954
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,748 1,954 280
Masakuu walimpiga chini kura za maoni naona anabembeleza apewe favour ya presdaa au anjipanga tena kwa twent fifteeeeeeeeeeeeen!!
Nani amchague visionless kama yule? Naomba cv yake tafadhali
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Hakuna mwandishi wa habari anayetumia taaluma yake ipasavyo tanzania hii, woote wababaishaji, wamejawa na ushabiki na njaa tupu. Siwapendi
Hawa wawili; Ansbert Ngurumo na Johnson Mbwambo hawamo kwenye kundi hilo ulilolisema!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,869
Members 475,318
Posts 29,270,366